Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate Internet Explorer browser

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Freelancer, Sep 14, 2010.

  1. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Katika browser ninayopenda nikiwa kama programmer wa web based systems ni firefox. Mi naona microsoft wangeachana na biashara ya browser maana browser zao ni kituko sana.

    Mfano kuna technologies kama ajax. Yaani napata shida sana kutengeneza system inayo-run kwenye internet explorer. Sijui kwanini hawafuati industry standard ili kuwa na compatibility. Wanafanya maisha yanakuwa magumu. I hate that browser.

    Hebu jaribu kutest ile hint ya google kama ina run fresh kwenye internet explorer. Mozilla yaani ajax ziko poa kabisa
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi naona hii browser haifai kwani mimi ilinipa matatizo nikazani pc yangu yani nikiweka kwenye internet inakuwa slw kama nini nikityp namaliza yenyewe inafata utadhani inanifanyia masahihisho!!nikaweka google chrome kwa sasa speed ni standard!!
     
  4. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naipenda Mozilla Firefox
     
Loading...