Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I guess huku ndo kwenda na wakati.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 5, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani dada zetu,
    Kama huku ndo kwenda na wakati basi mnatutia aibu. Hebu angalia hii picha hata chupi hajavaa, ndo uvaaji gani huo?


    [​IMG]


    DSC00310.JPG
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mimi kwa kweli msimamo wangu ni tofauti kabisa na watu wengi.. Ya nini unamhukumu mtu kwa mavazi tu? Kwani akivaa hivyo amekuadhiri vp? Mtu akifanya ujinga au la maana hiyo ni yeye sio mimi, kama kitu sikipendi basi sikifanyi, na nikimwona mtu anakifanya namwacha kwa kuwa yeye ni yeye na mimi ni mimi. Ww una lako jambo. LIVE URE LIFE.
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni utanda wazi kweli kaamua kuonyesha uwazi.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Heheheheeee! :)
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ni sawa tu, hata kwenda uchi wa mnyama, kwa kuwa tu huyo mwenda uchi si kutoka kwenye familia yako...!?

    Tatizo linakuja watoto wakiona uhathirika kisaikolojia nao wataona ni jambo la kawaida na kutaka kuiga maadili ambayo sio mazuri.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ukiishi na jamii iliyostaarabika mtu kama wewe unalimwa risasi tu na mzoga unatupwa shimoni. Unawezaje kuruhusu mwanamke atembee mitaani akiwa hivyo huku njiani akikutana na watoto wadogo!! Nakuonea huruma kwa mtizamo huo finyu na wa kilimbukeni.
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kila mtu na Maisha yake.

    Kwa jicho lako unamuona kavaa vibaya ila kwa macho ya watu wengine amependeza

    If she aint ur mother, sister or wife then Mind Ur Own Business.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jaman!!! mi sioni shida ya picha apo juu inategemea vazi kalivaa wapi na wakati gan!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    napita tu ya ngoswe muachie ngoswe mwenyewe..
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu si Mama, wala dada yako basi ni sawa tu.
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu umejuaje kuwa chupi hajavaa?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama hali ndo hii, sitoshangaa ukimshawishi dada yako ama mdogo wako wa kike atembee uchi maadam si wewe.

    Kama huwezi kuona ama kujua athari za mavazi, basi una tatizo kubwa kuliko tunavyoweza kukudhania.

    Mavazi ya mtu yanabeba maana kubwa sana na nzito sana kuliko wewe unavyotaka kuirahisisha.
     
  13. m

    mareche JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    si nimeona mav.......z
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Labda yuko kikazi zaidi.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Kabananisha miguu, umejuaje kuwa hajavaa chupi?
     
  16. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi wadogo ngoje tuuchune!!!
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwenda na wakati au kurudi nyuma ya wakati!?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kurudi kwa wakati!
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    sawa tunaomba ubandike nyingine tuone manyonyo vizuri..
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kavaa chupi nyeusi acheni ushamba..!
     
Loading...