Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I.G.P aliye wahi kuwajibika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Sep 4, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Hamza Aziz ndo nakumbuka IGP aliye wahi kuwajibika kutokana na uzembe enzi za mwalimu. Huyu jamaa alikua kama na mkosi vile sababu kuna kipindi alikumbwa na kesi ya mauaji baada ya kugonga mtu pale mtaa wa Ohio. Kilicho muokoa ni report ya daktari iliyo sema kwamba IGP aligonga mtu aliyekuwa kashagongwa na gari lingine so aligonga maiti. Hapo ndo akapona lakini angijua Segerea. Yupo Dc pia alipelekwa mahakamani kwa kosa la kugonga ila kesi ilipotea baada ya vita ya kagera,jaji Kalegea naye yumo.
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa huyu tuliyenaye, tusitegemee. Bali tutarajie uongo utakaopikwa kwenye ripoti yao ya uchunguzi (TUME????).
     
  3. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Hamza Aziz mtoto wa Aziz Ali mpigania uhuru wakaz wa mwanzo wa mton that's why panaitwa kwa aziz ali
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    huyu wa sasa hivi ni shemeji wa rais,akijiuzulu dada atakosa huduma muhimu,bora muendelee kufa walipa kodi ebo!
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    IGP Said Mwema na Waziri Nchimbu watasingizia kuwa watu wote wanaouawa ni kwa sababu ya kupigwa na vitu vigumu vyenye ncha kali!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hamna cha kufanya mkojoe mkalale
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nakumbuka kuwa pamoja na ripoti ya daktari alipogonga alichelewa kutoa ripoti polisi hadi asubuhi inayofuata. Na kama kiongozi mkuu wa jeshi hilo ni kosa kubwa
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kikitoka cheo cha u i.g.p kinakuja cheo gani ili tumpandishe igp mwema?????
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Utakuwa huna kichwa
     
  10. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Havina uhusiano na Mwema!!
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shemeji yake dhaifu.nepotism
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu. mia
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Familia ya akina Hamza Aziz ilishiriki sana katika siasa za ukombozi wa Tanganyika.
     
  14. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umesema kipindi cha mwalimu ndo jamaa aliwajibika. sasa wewe kama unamfananisha jk na nyerere utakua umekosea sana. kipindi kile watu walikua wanawajibika mfano mzee wa ruksa [mwinyi] aliwajibika alikua waziri. siku hizi huyu jamaa anacheka cheka tu..
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    atakuwa mshauri wa shemeji yake mambo ya ulinzi na usalama
     
  16. peri

    peri JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tusubiri ripoti na hatua zitakazo fuata, hapo ndipo tutakapojua mbivu na mbichi.
     
  17. C

    CAY JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangulia wewe alaa,sheeeeeeeeeeeenz
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    From I.G.P to P.I.G
     
  19. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa hyo anafkiri kwa ******?
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Mzee Ruksa, Rais mstaafu awamu ya tatu pia aliwahi kuwajibika wakati wa Nyerere. Sasa je kuwajibika kwa viongozi wa serikali wa ngazi za juu zinatokana na leadership? Hivi kwa JK kuna kiongozi wa juu amewahi kuwajibika mbali na 'ajali ya kisiasa' ya Edward Lowassa?
     
Loading...