Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Found The Bomb!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Sep 26, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    I found The Bomb!

    I found the bom 1.jpg
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sijafahamu
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hujafahamu nini?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    what happened after cutting the red wire?
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Take a look very closely! Does the Bomb has Red Wire??
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    The bomb is half seen brother!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kweli hamjui kusoma picha! Mabomu ya aina hiyo huwa hayana waya bali yanautambi, sasa huyo jamaa ambaye amejitambulisha kuwa yeye ni Engineer wa kutegua Mabomu haelewi ni Bomu la aina gani, kwahiyo kilichofuata kwa huyo jamaa anyedai He found the Bomb na huku Bomu lenyewe halina waya bali ni utambi ni sawa na kilichomkuta David Mwangosi R.I.P!
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    There is no red wire, So he is basically Fd!
     
  9. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Engineer ni kilaza, elimu ya kukariri, swali la kwanza kabla ya kutoa ushauri ilikuwa ni hilo bomu lina muonekano gani? Walau angemshauri hata kulitupia mbali just in case inawezekana or amwambie kimbia haraka sana. Hadi sasa muomba ushauri ni marehemu tokana tu na uzembe wa Engineer fake.
     
Loading...