Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I feel Guilty

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lukansola, Oct 26, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu poleni au hongereni kwa shughuli za kutwa nzima ya leo. Leo nimetembelea jukwaa la utambulisho na kuona jinsi wageni wanavyobisha hodi na kukaribishwa humu ndani kwa style mbalimbali. Nikaji-feel ku-miss something, sina kumbukumbu kama nilijitambulisha wakati nikijiunga na jf. Ningeweza kucheki post yangu ya kwanza lakini kasimu kangu hakaniwezeshi kufanya hivyo. Naombeni basi mnikaribishe rasmi leo hii ili nipate ile feeling niliyoi-miss.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Jamvini jisikie mwenye furaha..lol
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Unaona sasa, nimepokelewa mlangoni na chatu, tena dume, ingekuwa ndo siku ya kwanza si ningepagawa!! Asante sana chatu.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi mfano for instance mimi ambae nilijiunga baada yako naruhusiwa kukukaribisha??
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu mgeni mwenyeji
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Tulia hapo kwenye kiti upewe sheria za jamvi, unatumia kinywaji gani?......lol!
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Nadhani unaruhusiwa AshaDii, kwa sababu mimi hapa na act kama ndo kwanza naingia, kwa hiyo nadhani it makes sense kwa yeyote kunikaribisha, karibu unikaribishe AshaDii (LoughOutLoud)
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    karibu rasmi jf mdau!
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu Katavi, mimi bana nakunywa Guiness baridiiii. Te he he he, kama hakuna Guinness hata kili poa tu.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mie sikukaribishi kwa sababu nahisi na hii nayo utaisahau, pengine wewe ni bingwa wa kubadili ID ndo maana ya hiyo hapo BLUE
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu jisikie upo geto
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante sana valid statement, mambo yanaendaje mkuu?
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yap Execellent, kweli i feel so good kwa jinsi wadau mnavyonikaribisha. yuo guys are really great.
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Haya bwana! Karibu!!
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hi dada Cantalisia asante sana, vipi mzee wetu Mtambuzi anaendeleaje na matibabu baada ya ajali? mpe pole mwambie Lukansola anampa hi.
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mambo ni swadakta mdau!
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Asante chapaa, naona hapo zipo za kutosha tu mkuu au vipi, maana ID inajieleza, I feel so good.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Aaaah Bebii, so great to hear from you baby, 'nakusomaga' sana tu humu ndani, mambo yako?
     
Loading...