Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I did witchcraft in the bush, says Museveni

Discussion in 'International Forum' started by ByaseL, Jun 11, 2009.

  1. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Observer

    The burial last week of Col. Livingstone Kateregga at Namaliri village in Mukono turned political when NRM politicians revealed that the fallen soldier was the district party chief mobilizer and arbitrator.

    The LC-V Chairman, Lukooya Mukoome, told mourners who included top Army officers, ministers and President Museveni, that NRM disputes in the district were always resolved in the colonel’s sitting room.

    “You recall how one day we fought here in his sitting room and broke all his chairs? But he forgave us because of his kindness,” Mukoome told mourners.

    On witchcraft, Museveni told Retired Arch Bishop Nkoyoyo that the main churches lack something, which is the reason people resort to witchcraft. He informed mourners that he also used to practice witchcraft while fighting in Luwero.

    He said he was made to jump a chicken three times during the Luwero war. He further revealed that one time he moved out of his tent only to hear sounds of artillery. He looked up and there was northing, only to be told by the villagers that it was mayembe (spirits) fighting the enemy.
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Do the spirits have nuclear weapons or like plasma guns?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is shame and sad for a President to belive in such stupid and dirty things. LOL
     
  4. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo ndio imani za viongozi na wasomi wetu wengi Africa tulionao. Kwa hiyo sioni kama ni jambo la ajabu kwa Rais wa Uganda kukiri hivyo.
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shameless prezzz , no wonder African countries never develop!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je mnapenda sisi Waafrika tuamini nini?? Tumeiga kila kitu..yaani hata imani za wengine ndo tumekumbatia na kuziita eti ndo ukweli!

    Ni Afrika tu ndo huiga kila kitu..ndo maana tuko nyuma na mabara mengine!

    Kosa la M7 ni lipi? Wajapan, Wachina, wazungu nao wana matambiko yao..mbona hatusemi stupid??

    Why double standard?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hawa marais wa Afrka na ushirikina. No wonder wengine wanatuhumiwa kufanya human sacrifices kubaki kwenye madaraka kama Mobutu
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mobutu?
    Why go that far? Just look in your own background.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    I didnt think such a thing exist with my honorable people around here
     
  10. M

    Mkora JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu heshima mbele
    Naona bora yeye kusema ukweli kuliko hapo nyumbani uchawi unaimprove na watu hawasemi kama wanafanya
    Maalbino kila siku wanapungua tuu
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Goodness gracious!!!!! He was made to jump a chicken three times....LMAO
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha article moja niliipost hapa
    http://www.jamiiforums.com/99966-post1.html
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi..mazee itabid tuanza kukufuatilia kwa ukaribu weye inawezekana nyie ndio mnaotuulia walemavu wetu wa ngozi..

    Hivi unajua kuwa hizi imani za kijadi unazozitetea ndio dizaini hiyohiyo zinapolekea mauaji ya albino? What happened to MajiMaji, Kinjekitile Ngwale and co?

    BTW, hivi yule rais wa Gambia, Yahaya Who? ameishia wapi, maana eti yeye alijifanza nabii wa kuweza kutibu watu ukimwi na dawa zake za mitishamba na kuwaombea wagonjwa kwa mizimu. Nilimshuhudiana mwenyewe kwenye African Journal ya hayati Muhammad Amin.

    Hili ndo tatizo la waafrika, mtu mwenye mawazo substandard na muflis ndo anapewa kiti cha ufalme aongoze..Na kwa kuwakubali viongozi kama hawa halafu tunashangaa inakuwaje hatuendelei...arrrgghh
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini kuna limit mkuu. unataka kuniambia wewe una kubaliana na ukeketwaji wa wasichana/wanawake, kuuliwa kwa vibibi vizee na uchunwaji wa ngozi etc. ambavyo vyote hufanywa chini ya mwamvuli ya utamaduni? Kuna tamaduni zetu za kufuatishwa ila tukubali si zote.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Then think again. Unadhani mauaji ya albino yalianzia wapi?
     
Loading...