Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I DECLARE that.....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, May 25, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo la CCM bado wana siasa zile za enzi ya kudai uhuru!!
    Siasa hizi ni za mtindo wa kushambulia mtu si Sera/hoja. Mtindo huu wamerithi kutoka kwa wakoloni. kwa CCM ukiwapinga wanaanza kukushambulia wewe badala ya kushambulia hoja zako.
    Mtindo wa kushambulia mtu badala ya hoja zake zinapatikana katika watu wenye moja au baadhi ya sifa hizi:-
    1. Wezi/corrupted mind[crooks/thieves]
    2. wenye IQ ndogo inayokaribia kwenye ukichaa/utaahira
    3. Madikteta

    Je, CCM wana sifa ipi kati ya hizo Tatu?
     
  2. k

    kakini Senior Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zote wanazo
     
Loading...