Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I could be......

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by The Boss, May 6, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    I could be....
    Someone you can run to
    When you are a loner
    Just like a flower
    Spreads its gay arms
    Embracing the bee
    To suck its nectar..

    I could be..
    Someone you can count on
    When everyone else doth apart you,
    So more like that shadow
    Never leaving you side
    Even for once.
    A truer dear friend.

    I could be..
    Your bonafide lover,
    Never holding back
    The features of my heart
    Your ever glowing amber
    A rare coveted treasure..
    Your very soul provider

    Yes,I could be...
    Everything you ever needed
    The rain,the wind,the seed
    Your love,your joy,your everything..
    Pity.deep inside i just feel
    All that act would be surreal
    So i just wanna be me for a while...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sure you are!

    Nice one!
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kongosho, mmemfanya nini The Boss? mbona so sad?
    Nimecheki na signature yake inatia huruma kwa kweli...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwali, umefuata nini huku?
    Tumekuja kukaa huku na wewe umekuja
    Ntakuwa sikumwiti wa kwenda naye Fishing . . .

    Hiyo signecha yake hata sijui anamaanisha nini
    Anyway, tumchekeshe basi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sorry! niliona The Boss na Kongosho nikajileta
    Si unajua mi ni biggest fan wa couple yenu?
    Kama unataka afurahi tafuta msaidizi bwana
    The Boss anaonekana he feels lonely,
    we nae umezidi kutaniana na yule Mhaya (amefulia)
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha Mwali
    Maneno na jicho, ukinipeperushia ndege yangu
    Ntahakikisha business patina nampaisha pia.

    He is not not lonely, anadeka tu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Business patina ananipotezea muda tu.
    Yani toka Erotica aingie hii forum hanioni tena
    Hata nifanye nini naona kama I am transparent
    Nadhani nitajirudilia kwa Saint Ivuga miye.
    But kama kuna nafasi ya small house hapo sema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, not you
    Michelle alinisumbua sana kumuondoa
    Na wewe tena jamani? Mtaniua

    Nikuitie business patina hapa?

     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Let's try bwana, but nina wasi wasi hawezi kuja
    Nimemuona pande za MMU na chit chat...
    Turudie tena kwenye u-nyumba ndogo
    wacha uchoyo Konnie, changia na ngugu...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Please, sio huyu bana

    Ntakupa vingine vyooote
    Bora nimwite EMT, anajali sana
    Kumbuka tu zile mention za kwanza
    Na kasema tunaenda weekend gateaways
    Ila na mie naalika mtu mmoja lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii gate away mbona tumeisubiri kwa muda mrefu sana?
    Halafu huyu mtu wako sijawahi ona akisema nia yake wazi
    Twende tu mimi na wewe au ndio tukafanye trial period,
    Twende wewe mimi na The Boss tuone ... he is borred.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Undergun point, siwezi enda TB afu na wewe
    You can shoot me, happily.:smiling:

    Sasa wewe hujielewi
    Ndo maana hatuendi
    EMT yuko tayari, ila alikataa fishing
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli naona umenikatalia, sio vizuri ndugu yangu
    Nambie basi tutaongea next time, mi nimedhamiria.
    Sasa mwambie EMT na mimi niko tayari for fishing
    Hao samaki tunavua kwa ndoano au kwa makira? :fish2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu, kwa kweli hapana jamani
    Yaani kamoja tu afu niwagaie, siwezi

    Huyo anataka yeye ndio awe fish
    Na wewe uwe mvuvi lol
    Wee hujui kusoma alama za nyakati?

     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha, yani usione nimekaa kimya sana ,
    nilikua bado najaribu kuelewa unazungumza nini.
    Kumbe leo tunavua kadagaa? I love dagaa. lolest.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    its just a poem Mwali....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwali, umeona The Boss alivyokuchenga kiaina?
    He is just being sweet, hataki kwenda na wewe.

    Poleee . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Dah! Kweli hutaki... mi sijauliza vya poem mbona?
    Naomba usome conversation yangu na Kongosho
    Then unambie ndio au hapana. Mbona umejibu fast?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Chezeiya Konnie :) :) :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...