Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Caught My Sister Cheating On Her Husband: Can I Tell Him?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jun 21, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Her husband is a business man and he is the best man you would ever meet. He’s so good to my family, and he hardly ever raises his voice or gets mad.

    You know mellow and calm people? That’s him! I love and respect him like I would my father cos he’s like 8 years older than my sister.

    He takes care of his children (they have two) and he gives my sister and me lots of money.......

    Imeniuma sana sana kuona anamcheat........

    Naomba Ushauri wenu kabla sijamsemea
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Boflo kwanini unamsemea? Ili akuongezee dau? Do you know their marriage problems? Kama hamtimizii mke wake ama na yeye amekuiga Boflo mke afanye nini sasa? Mi sikushauri....mambo ya ngoswe muachie ngoswe mwenyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muite dada yako umuonye na hiyo tabia. Ukimwambie shemejio inaweza kukuletea matatizo either kati yako na huyo dada yako au pengine hata na huyo shemeji yako pia. Si jambo jema kuingilia sana maisha ya mahusiano ya watu kufikia kumueleza shemejiyo juu ya hilo jambo, unaweza kuhatarisha usalama wa hiyo ndoa yao. Think! :ear:
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nisingejua cha kufanya in such situation, kumsemea dada ako si busara pia naona kama kumsema/mkanya pia si rahisi...................mimi uwaga naamuaga kukaa nayo kifuani, aisee nitakufa na siri nyingi.......lol
     
  5. majany

    majany JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kaseme mwaya.....
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    advice your sister to stop cheating. talk to her without being judgmental and see what happens. If she is stubborn then make it so that the husband finds out without being too obvious
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Eti ukamsemehe, halafu akiachwa ndo uingie wewe?

    Damu nzito kuliko maji ongea na dada yako ukitaka na uwe na heshima maana hujui ndoa yake ikoje.

    Duh yaani wewe ni wivu au nini? Eti ukamwambie shemeji yako sababu ya msaada anaotoa kwenye familia yenu, acha tamaa kweli maisha magumu hadi unataka kumgeuka nduguyo duh.

    Haumpendi dada yako wewe, na ujue shemeji sio ndugu yenu, pia utashangaa na yeye analala nje kwani humjui kihivyo. OK?
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmhhhhh! its complicated kwa kweli, but dont tell her husband pulizzzzzzzz!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sema na dada yako!
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    Mwambie uone kama USA hawajawawekea vikwazo vya kiuchumi!
     
  11. caven dish

    caven dish Senior Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utasema kwa sababu shemeji ndio provider? na kama dadako je ndo angekua nazo ungesema kwa shemeji? au unamtaka wewe? kama utasema halafu iweje? TAFAKARI kabla ya kuchukua hatua, je dadako anapata haki yake ya ndoa huko chumbani kwao ama we unajali mafweza tu kutoka kwa bwana shemeji? Kua uyaone!
     
  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Utaanzaje? Unajua dada yako wapi anataka kufikishwa na hafiki? Au jamaa ndiye mwenye tatizo utafanya nini? Ndoa ni ngumu sana kuliko mpambano wa ngumi za kulipwa...wengine watasema mwisho wa siku ni watu wawili wenye maamuzi
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Blood is thicker than water! Ongea na dada yako ajue anachofanya sio siri tena, leo umejua wewe kesho itamfikia mumewe! Ataumbuka vibaya..
     
  14. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Talk to ur sister in a very friendly way! Itakua hata rahisi kujua kwa nini kafanya hivo na mtapata way out
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Elizabeth Dominic kuwa saa nyingine ni ngumu kujua cha kufanya. Ila kuna usemi usemao za mwizi ni arobaini, sasa unaweza kukaa kimya ukijua kuwa ndiyo umesolve tatizo halafu huyo dadako akaja kubambwa na kupewa kipigo kibaya plus talaka wakati still ulikuwa na nafasi ya kumshauri mapema kuiponya ndoa yao...

    Ninachofikiri kumshauri si kitu kibaya, tatizo huwa ni namna gani unautumia mdomo wako kumshauri ili asijione amedharauliwa au kuumbuliwa. Suala la kuacha au kutokuacha hayo ni maamuzi yake mwenyewe, ila wewe utakuwa umetimiza wajibu wako mwema kwa ndugu yako! :A S confused:
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hujapata dada mwehu wewe
    unaenda kusema....anafanikiwa kusamehewa na mumewe
    anakufuata anakutukana hadi basi.
    utakuja kuambiwa upewe wewe kitumbua kama inakuuma kikipelekwa nje
    mbona mwenyewe haimuumi?

    na ataanza fitna kwa mumewe hizo pesa unazopewa utazisikia kwenye radio....

    hebu tafuta mke na njia za kuongeza kipato aisee
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Boflo kwanza usimwambie shemeji yako chchote kile manake usitake kuitwa adui badala ya rafiki. Pia siku zote usitie fitina kwa heri wala kwa shari na wala usijegeuka mwiba kwenye ndoa ya dada yako.

    Madhara ya kusema ni makubwa kuliko ya kukaa kimya wenye situation kama hiyo, na wala wewe haikupi credit yeyote manake kama huyo mume ataamua kuona dada yako hana maana ni pamoja na wee na ukoo wenu wote.Mwanaume mwingine akikasirika huweza kusema kama ukoo wenu wote malaya nyie............sasa hapa hujatukanwa na wewe?

    ni afadhali aje agndue yeye mwenyewe shemeji kuwa anasaltiwa kuliko wee kumwambia. Pia kama una hekima sana sema na dada yako and kama huna pia basi itaongezeka sana pale utakapo kaa kimya kama vile unanyolewa nywele.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo ya cheating mtasema mengi na kuimba mengi Boflo at the end of the day the easiest

    way for somebody to know his/her partner is cheating is by finding out by oneself.

    At the time being talk to ur sis that she should cheat responsibly, utabaki unamlaumu kumbe shemeji

    yenu sex hawezi zaidi ni kuwa good to ur family. Every body needs great sex mazee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hii noma sasa.....nipewe mimi kitumbua!!!
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....acha kujitwisha fuko la misumari kichwani ilhali umevaa taji la miba...
     
Loading...