Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i cant log in my yahoo,msaada jamani!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mchajikobe, Nov 11, 2011.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kunatatizo linanipata kwenye account yangu ya yahoo,kila nikitaka kulog in inaniletea msg yakuwa invalid username or password,lakini kila kitu kipo sawa nashangaa tatizo ni nini,yeyote mwenye suluhisho naomba msaada wake jamani!!
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bofya kwa chini walipoandika i have problem in log in.fuata procedure badili password.kumbuka kuna email ulitumia wakati unasajili email yako niya muhimu hapa itatokea.try goodlucky
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hakikisha kwenye username @yahoo.com isiwepo mfano. Labda accnt yangu ni jamiiforums@yahoo.com bac apo kwenye username andika jamiiforums. Bac iyo @yahoo.com isiwepo.
     
  4. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yahoo ni stress tupu nowadays.Hatamimi imekuwa ikinitokea sana tangu walipo-upgrade security.Taratibu hamia Gmail.
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama alivyosema mwenzetu mmoja hapo juu, ukiangalia kwa chini ya hicho kibox cha kulogin utaona wameandika 'I cant access my account'. Bofya hapo, itakuja page inayokutaka ku tick your problem. Isikuchanganye, we piga Next. Kuna maswali mawili utatakiwa kujibu ktk pages zinazofuata. Ukiyajibu kwa usahihi itafika pahali unatakiwa ku change pasword. Nakushauri uweke pasword ndefu kidogo at least 8-10 digits. Nimeona pasword fupi imekuwa ikisumbua sana kwenye account za yahoo.

    Note: Unaweza ukafika mwisho ukisubmit ikaleta error. Bofya try again. Na pia inaweza ikakurudisha mwanzo kabisa ulipoanzia, sio issue, ingiza cupture itakayoonekana kwenya kibox hapo chini then sign ni. Lkn inaweza kukataa tena, inabidi uendelee kujaribu tena na tena itafunguka tu.

    Ikifanikiwa kufunguka kama unatumia computer/simu mwenyewe nakushauri usi sign out.
     
  6. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu pole. Mimi vilevile nilipata tatizo kama lako. Nilijaribu kufuata ile message ya kubadili password lakini nayo ilizingua. Nikajaribu ku-search kwenye Google, nikapata majibu yafuatayo. Kwamba yahoo security servers wameblock IP address yangu, na sababu ni kwamba several yahoo IDs zimekua zikitumika kwenye the same IP address in a very short period, kwahiyo wamehisi ni HACKERS. Njia mbadala ni kubadili IP address. Kwahiyo hadi sasa nikitaka kuingia kwenye my yahoo mail, inabidi nibadili IP address.
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Funga account anza mpya na domain oooops provider wa uhakika .... ..... ....
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni tatizo ambalo hata mimi nililipata na hata rafiki yangu pia
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Come on! Kwenye yahoo wanataka ID na password hakuna habari ya USERNAME!
     
  10. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ok mkuu nimechapia nimezoea sana kusema username. Ni id. Lakini nadhani ulinipata nlkuwa namanisha nini.
     
Loading...