Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Cant Imangine DC Igunga angekuwa Hapa.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Sep 25, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi kila kitu DC wa Igunga...what cant u imangine mkuu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata huyo dc sio muislam kwakuwa alishauacha na kuhamia ukristo baada ya kupata mafundisho na kufunga ndoa kanisani.
    Hata siku ya kukamatwa kwake na cdm alikuwa na ushungi kichwani wala hakuwa amevaa hijab bali sketi fupi.
    Zinazoendelea hapa ni propaganda za chama kilichopoteza haiba na mvuto kwa wana wa nchi kupitia baadhi ya viongozi wa dini ili wapate wafuasi.
    Ni upuuzi tu!?
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    heeee...huyu CD wa Igunga kawa dhahabu tena....jamani mwacheni alikuwa anatekeleza u=-CD wake he...
     
  6. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na sharti angeweza kutembelea JF!....
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    heee. . Mkuu ni Dc au Cd? Mmmh!
     
  8. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    cd hapa kwetu ina maana CHANGU DOA/KAHABA. So that mumy we think alikuwa....!?
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    OMG......yaani nikisikia haya maneno namwonea huruma sana mumewe mzee wa kanisa wa watu....lol, maana haya maneno yanawatoka tu vijana hapa na mzee sijui anasimamaje kule kanisani kusoma matangazo na kushauri wake za kondoo anaowasimamia.....lol!!!
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Sidhani kama anamuda wa kuchungulia jf maana akitoka kanisani anaenda kuangalia mifugo yake huko mbezi! Ni mfugaji mzuri wa kitimoto!?
     
Loading...