Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I cant imagine mapigo ya moyo ya kibaka huyu kabla ya kiberiti...Poor him

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 27, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Za mwizi arobaini naona tayari keshaandaliw tayari kwa kiberiti....mapigo ya moyo hapo usitake kujua..


    [​IMG]
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo fair kuua kibaka!!!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu ni unyama na ukatili wa ajabu kabisa. Lakini mwene makosa zaidi ni mafisadi wanaosababisha hali mbaya ya kiuchumi na watu kuwa kama wanyama.
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna adhabu ingine?
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanatunyanyasa sana mitaani... Lakini adhabu hii ni kubwa sana kwa kweli....
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado zamu ya mafisadi watafulumishwa kama Tunisia
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ana hirizi huyo, mkimuacha hapo mkidhani mmeua, kesho mnamkuta kijiweni kalewa bange
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hawakumchoma huyu?

    [​IMG]
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati ni lazima mtu afe kwa style hii ili iwe mfano kwa wengine ambao wana tabia kama za huyu,kwa wanaosema kuwa adhabu hii ni kubwa sana nadhani hawajawahi kupata madhara ya kuibiwa na watu kama huyu.
    Tunatambua kuwa sheria za nchi haziruhusu wananchi kujichukulia sheria mikononi lakini yafaa kitu gani kumkuta mtu kama huyu tena mtaani wakati jana yake alikuwa polisi?Tufikie wakati tutoe mfano kama huu ili tabia kama hizi zikome.
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna siku niliibiwa arusha na kibaka, iliniuma sana na kunirudisha nyuma kiratiba ila kamwe sikufikiria kumuua kwa ajili ya vitu vidogo.

    Serikali ndo inastahili lawama.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya huyu anaiba kwa kutumia watu wengine na kwa makaratasi si kama kibaka huyu,hivyo iankuwa vigumu sana kushughulikiwa kwa style kama ya kibaka ila ipo siku nae atapata dawa kama ya kibaka.
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu una roho ngumu, mie hata kuua mdudu siwezi, itakuwa kuua kwa maneno.

    Ungepewa kiberiti umuwashe kibaka huyu ungemuwasha ?
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuh!hapo hata mapigo ya moyo hayasomeki lakini wakimpa upenyo tu hawamkamati ng'oo.kuna kibaka juzi alishawashwa kabisa moto.nadhani mpaka anawashwa moto alikua ameshazimia.lakini moto ulivyoanza kumchoma nadhani maumivu yalimzindua.alikurupuka hakuna aliemkamata tena maana alishaanza kuungua usoni so alikua tayari anatisha kuliko.
     
  14. rancosys

    rancosys Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio fresh kabisa!
    Juzi KATI AMENUSURIKA KUUAWA KIJANA MMOJA MWANZA, KUTOKANA NA SABABU HII HAPA CHINI.
    KIJANA ALIKUA KAENDA KUCHUKUA PESA KWENYE ATM... WAKATI YUPO KWA MSTARI, WATATU KUTOKA YEYE NYUMA NI MWANA MAMA ALIE VAAILIA VIZUR KABISA.
    KIJAN AMEINGIA NDAN YA ATM NA KUCHUKUA LAKI TATU 300,000/ NA RISIT YAKE AKAODOKA. HAJAFIKA MBALI SANA YULE MAMA MITAAN AKAANZA KUPIGA KELELE ZA MWIZI AKIMSHUTUM KIJANA YULE ATI NI MWIZI. KAMA KAWA RAIA,, WAKAMVAGAA NA KUMPA KICHAPO,,, ANAKATA MWANYA NA KUULIZA NIMEIBA NINI, AKATOKEA JAMAA AKAMUULIZA MAMA KIJANAAMEKUIIBIA NINI? MAMA,, kijan kaniibia PESA.
    KIJANA AKAANZA KUJITETEA, PESA NI YANGU LAKI3 NIMETOKA SASA IVI ATM NA RISIT HII HAPA, MAMA AKA UMBUKA NA KUPEWA KICHAPO, SI DHANI KAMA MAMA YULE ALIPONA.
    SASA.. HASIRA ZA WABONGO HAZINA AKILI. KIBAKA WA MAYAI YA KUKU ANACHOMWA MOTO,, MWIZI WA MABILION YA PESA ANASHANGILIWANA KUITWA BOSI MUHESHIMIWA...
    INAKERA SANA BONGO...
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tena ni jambo la dakika moja tu maana hana faida katika jamii,ni afadhali angeomba hata kazi ya kubeba zege sehemu kuliko kuiba.

     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mliomaliza Mzumbe mtamkumbuka Mstafa alichomwa moto mwishoni 2010 Mwanza kwa kudhaniwa kibaka na wanakijiji. Hizi hasira za kujichukulia mikononi sio fresh, jamaa hakupewa nafasi ya kujitetea kisa alikuwa mgeni mitaa hiyo wakahisi kibaka na kumuua msomi hata kabla hajala matunda ya elimu yake.

    RIP Mstafa we still mourns your brutal death.:A S 20::A S 20:
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngoja siku wakiingia kwako ndo utajuwa anachofanyiwa huyo ni fair.
     
  18. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni haki hawa vibaka ni wakichomwa. Mnaosema siyo fair nafikiri bado hayajawakuta.
     
  19. markach

    markach Senior Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haipendezi kabisaa
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mtampata wapi? labda tuanze kujichoma wenyewe kama watu wa egypt
     
Loading...