Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I can't enjoy sex

Discussion in 'JF Doctor' started by Jaguar, Mar 12, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wana jf,mke wangu kajifungua mwezi mmoja uliopita.Tatizo ni kwamba sijui ni njia ipi bora ya uzazi wa mpango isiyo na madhara kwani sasa natumia kondom inayonifanya nisi enjoy ladha halisi ya mapenzi,plz msaada wenu wakuu.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ka mwezi kamoja,mshaanza kubinjuana mnh:smash:
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ngoja waje.
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole Jag.
    Tatizo ni kuwa muda mwingi ulizoea kula Plain ndo maana kwa ndomu hainogi. Anyway,U were doing this with ur wife! If you are capable na kama una ujasiri na pumzi ya kutosha use the withdrawal style....but it is very risk na unatakiwa uwe ulishawahi to do it na siyo ujifunze saiz otherwise mtabemenda huyo mtoto na itakuwa ni aibu tupu!! Bad enough ogopa mimba ya2 wakati huyo mtoto ndo hasaa bado. Hey watch out and wait comments za watalaam ili zikusaidie zaidi.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Akina nani!!
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna njia nyingi lakini miongoni mwa hizo ni kutumia vijiti ambayo huwekewa mwanamke sehemu za mkono na daktari, kuna njia za vidonge, kuna njia ya mikanda, kuna njia ya vitanzi n.k wewe nenda hospitalini utapata njia zote, zipo nyingi sana.
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unachoogopa ni nini kwani...!!!????Maana ushauri mzuri utaupata endapo utasema wasiwasi wako ni nini hapo.Kwani kama mtoto ni wako hakuna tatizo takalopata,na kama ni mimba haiwezi kutunga mimba inginee hadi miezi sita kama mtoto atakuwa ananyonya vizuri.Jieleze vizuri what is your problem mate..!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Vijiti sikushauri kwani ninoma!kwanza vinamfanya mwanamke kilamara ana brd bila mpango!Pili vinavuruga uch unakuwa unatoa ute,kiuno kinakuwa kinamuuma sana kiujumla vijiti havifai.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    katavi na wataalam wengne.
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    withdrawal me naona iko powah.hzi njia za madonge na hospital hazina deal.
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mwezi mmoja tayari umeanza kubanjua! Men! Mimi nilisubiri miezi 3!
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inategaa!!!!
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    muache mama anyonyeshe mtoto.....wee mwezi mmoja tayari!!!! kaa utulie ujipange namna ya kumtunza mtoto......
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa uvumilivu,lakini kwa mujibu wa doctor mmoja ni kwamba muda wa kuanza sex na wife ina depend na recovery rate yake na mimi nilianza baada ya wk 5.
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Akimaliza puerperium, yaani wiki 6 baada ya kujifungua, viungo vinakuwa vimerudi katika hali yake ya kawaida, sex yaweza anza, usitegemee lacatational amenorrhea iwe ndio njia ya kupanga uzazi, anaweza pata mimba hata kama ananyonyesha na hapati hedhi, withdrawal usijaribu utaumbuka.

    Njia nzuri recombendable kwa mama anaenyonyesha ni pills lakini zile ambazo zina dawa moja yaani progesterone only pills au mini pills, usitumie combined pills kwani zina oestrogen ambayo itamfanya mama apunguze kiasi cha maziwa kinachotoka na hivyo mtoto ataathirika. Kila la kheri, atumie kwa two weeks kabal hamjaanza kufanya unprotected intercourse, yaani ndani ya wiki mbili atakazoanza kutumia vidonge mtumie condom.
     
  16. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama mtoto ananyonya kisawasawa ni kinga tosha dhidi ya mimba , mkeo hawezi kupata ujauzito kabisa...ila ni lazima mtoto anyonye sana na mtoto akinyonya vizuri mama amalizapo tu kumnyonyesha mtoto atajisikia kama kizunguzungu vile hapo ndiyo atajua kuwa mtoto kanyonya vizuri na hawezi kupata mimba akisex..pia ni vizuri mkaenda kuonana na dr bingwa wa uzazi atawapa ushauri mzuri na wa uhakika zaidi....lakin kuonya vizuri kwa mtoto ni kinga nzuri dhidi ya mimba.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Kuna aina nyingi za kutumia katika uzazi wa majira ambazo mnaweza kuzitumia ili wote muweze kufurahia tendo la ndoa. Nyingi ya njia hizo zina side effects ambazo si nzuri na baadhi zinaweza kusababisha madhara makubwa kwa mkeo. Kaeni chini mziangalie kwa makini na kuamua ni ipi ya kutumia maana kutumia condom inaelekea wewe (si ajabu na mkeo pia) haikupi raha uliyoizoea siku za nyuma. Kila la heri.
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwambie akaweke kitanzi.
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    atumie njia ya kalenda.ni nzuri tu,au umwage nje
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wote kamwone daktari. Atawapa options mbalimbali pamoja na faida na hasara zake. Then, hapo mchague moja mnayoona inafaa kwenu wote.
     
Loading...