Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I can`t belive this .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Dec 25, 2010.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :angry: Tunaishi katika 21 century tukiwa bado katika mentaliti hizi na wenye kufanya hivyo ni viongozi wa nchi ?

    [​IMG]
     
  2. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ubwanyenye na kujizalilisha wanawake, yawezekana anatafuta future yake, ebo.
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mama ni kilema anayeomba kuwezeshwa ili aweze au sioni vizuri?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mabinti wa Kinyasa ndo walivyolelewa wakiwa wanaongea na mkubwa yeyote wa kiume ni lazima kupiga magoti.na sio vingine
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwa hali hii jk ataja achia nchi kweli huyu?
    na sidhani kama huyu maza alipona!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk anajisikia sana kwa style hiyo.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huo nadhani ulikuwa wakati wa kura za maoni ccm. Mama alikuwa kwenye haraka za kutafuta ubunge viti maalum
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi naona hakijaaribika kitu, kuna wenzetu hiyo ndio destuli yao, basi akikutana na baba mkwe hata kama alikuwa kwenye shamba la mbigili atapiga magoti wasalimiane na waongee hata kama maongezi yatachukua sasa nzima atabaki hivyo hivyo.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu mama yuko katika ibada hapo au???? Je, na kwa mumewe nyumbani nako ni hivi hivi????????????????
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acheni kukurupuka huyo ni mama wa Liafrika (mmalawi) na yuko na viongozi wa kiafrika wanaume. Watu wa Mbeya na Malawi hiyo ni kawaida. Mzee wengine tumeoa huko, mama Mkwe huwa anafanya hivyo na mke wangu huwa anafanya hivyo kwa Jamaa zangu wa kiume walionizidi mimi!
     
  11. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio maana viongozi wa ccm wanajiona kama 'aristocracy' ya Tanzania. Sijui huyu mama hii style yake kaitoa wapi.
     
  12. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK.JPG
    Mh!
    Jinsi anavyomuangalia huenda ni kama vipi!
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata huyo mzungu anashangaa sana...just by looking his face. kwa mawazo yangu anaonekana akisema..shiiiiittttttt, what the hell is this?
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hivi mumewe anapata haya magoti?
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mzungu yupo wapi hapo? Hata mhindi au mtu wa madagascar utaia mzungu
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sipendi upumbavu huu..anyway

    Angemwambia aache utoto wake waziri mzima unapiga magoti.
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna anayemjua huyu Mama? kweli usawa lazima uendelee nafasi za wanawake ndio wakati wake huu
     
  18. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    huyu mama yawezekana ni muhaya au msukuma...acheni kumsakama, ni mila ya kiafrika hiyo hakuna ubaya. Na uangalie bendera kwanza...ujue huyu ni mzungu au?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hayo anamfanyia hivyo mumwe wake nyumbani ? au unafiki tu
     
Loading...