Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I beg to differ about BSS

Discussion in 'Entertainment' started by JUAN MANUEL, Aug 16, 2012.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du nimekuwa naangaria mashindano ya vipaji vya kuimba maarufu kama bongo star search,kwa muda mrefu sasa.vijana wengi wanaoshiriki mashindano haya,huvunjika mioyo wanapokosa nafasi ya kusonga mbele,na wengi wao hufikiri kwamba bila kupitia BSS, basi hawataweza kuingia katika tasinia ya uimbaji,au kuwa wasanii wa bongo fleva na kujikwamua kimaisha,

    Nimefanya utafiti kidogo,nimegundua kwamba wana muziki wengi ktk bongo fleva hawakupitia BSS,Na kila siku wapo underground kibao wanaibuka ktk bongo fleva kwa juhudi zao tu,si lazima upite BSS,BSS ni njia mojawapo lakini ukishindwa huko,si mwisho wa dunia

    Maana kuna vijana kibao wanashiriki BSS kila mwaka,yupo mmoja ameisha toa single moja,lakini mara hii tena ameshiriki,

    Au it is all about money! nawasilisha,think out of the box,
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It is all bout money. Wabongo kwa kupenda njia za mkato hatujambo.
     
  3. princeamos

    princeamos Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani bss ni matapeli wanao tumia vipaji vya vijana kujinufaisha
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    niambieni hapa ni nani alieshinda BSS tangu kuanzishwa kwake na akaendelea kuwa nyota wa mziki.

    kiukweli BSS inawaua wasanii. ni wachache sana ndo wanaoskia ila wengi wao wanavuta pafu mtaani

    kidogo tursker project tunayaona mafanikio yake
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    BSS ni wasanii tu hawana lolote if anaything ni mradi wahuyo mama wa kinyarwanda na mabwana zake kwenye mitandao ya simu ya jinsi ya kula hela basi!! Huyo tom boy Salama na huyo mwanaume wa kichaga kazi yao kuwaenjoy washindani kwa comments zao za kijinga ambazo mara zote ni za kuwakatisha tamaa washiriki!! Maisha plus is far more educative and beneficial to the youth!! Kep it up Masoud Kipanya &co!!!
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Aisee Mpendwa, naomba update za hii kitu....
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    I stand to be corrected, nadhani Masoud na wenzie wameanza kuwatafuta contestants.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah ahsante Mtu Mzima, nimecheki hapa google nimekuta stori kibao toka blogs tofauti tofauti.....

    Kikubwa nilichokiona kwenye taarifa ni kuwa ameenda kutafuta watu wilayani kabisa nadhani idea yake ni kupata watu wa vijijini kiasi fulani.

    Jamaa ni mtu wa tofauti sana na anastahili heshima sana kwa kipaji chake tofauti na wapuuzi wengi wasio na vipaji wala nini ila ila wanabebwa-bebwa
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Inakujia hivi karibuni, stay tuned na fuatilia TBC maana wameshaanza kutoa matangazo.
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Masoud Kipanya ni mmoja kati ya artists wachache ambao ni wazalendo na wanatumia kipaji chao kwa manufaa ya wengi!!
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    TBC hawana program watamzingua tu, ila sababu hamna jinsi inabidi tu avumilie tu na hao jamaa ambao hawawezi kusimami ratiba zao.
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nina imani na Kipanya kuna siku atafanya kitu na dunia nzima itatambua kuwa Tanzania kuna watu bado na hawa mastaa wetu feki watajua nini maana ya kuwa na kipaji na kukitumikia kipaji chako badala ya tumbo.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    bss? utumbo mtupu
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Umeona ee, baada ya TIDO kuondoshwa TBC kwishney kabisa yani. But what to do maana maisha plus tuna i LIKE
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    BSS ni biashara, primary role ya wao kuwa pale sio kumsaidia msanii yeyote.
    Wasanii washiriki wakilielewa hilo wala hawataumiza kichwa wala kukata tamaa.
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Labda Peter Msechu
     
  17. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nashukuru wewe umeliona hilo kwamba huyu bwana kipanya anastahili pongezi za kipekee. Ilikuwa katika thread ya kusimamishwa kazi Mafuru wa NBC nikasema kuna vijana ambao ni role models na wanastahili sifa. Nikamtaja Mafuru,Mchechu mk na kuna watu walipinga sana kuwa kumuweka kipanya amongst the guys seemed to be on the drive seat of the giant corporations was wrong. Kiukweli huyu jamaa ni role model na ni mchapakazi hasa. Naisubiri Maisha Plus nione mambo mapya.
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Usiwe na matarajio makubwa sana Mkuu, sababu watu wa namna ya Kipanya ambao wanaamini katika ndoto zao huwa wanakumbwa sana na changamoto wanapokutana na wafanya biashara..... Ndio maana ukichek mihela inayomwagwa kwenye upuuzi kama BSS ni mingi kuliko zawadi za Maisha Plus.
    Wakati mafunzo yanayotolewa kwenye Maisha Plus ni makubwa sana kuliko BSS.....
    Hivyo tuwe na matarajio ya wastani huku tukimuombea kijana azidi kuwa na nguvu na kuboresha kipaji chake bila kukata tamaa.
     
  19. M

    Mayu JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wabongo bana kazi ni moja tu kuponda

    Hivi mlitaka madam rita awapige marufuku wale wasilie wala kujiangusha?
    Au mlitaka awalazimishe watu kuwakubali washindi wa bss?
    Au mlitaka aanzishe shindano lile asi make hata shilingi?

    Hivi unafikiri kumtoa mtu from ziro hadi kumtambulisha kwenye tasnia kwa njia ya bss na bado ukampa milioni 45 ambayo hata mzazi wangu alilitumikia taifa hili miaka yake yote hajapata pesa kama hiyo kama kiinua mgongo na bado mnaponda tu

    Msikae mnaponda toeni basi hayo masuluhisho tuyaone
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,536
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Kuna tangazo moja huwa naliona mara kwa mara ITV mshenzi mmoja anamwambia mshiriki, "nilichokipenda kwako ni nguo yako ya ndani tu!" Mwe, huu si ni udhalilishaji wa wazi kabisa? Halafu kipande hicho kama haitoshi ndo kinatumika kama tangazo!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...