Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Am Sooooo Jealous

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 11, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    i am very possesive of my girlfriend that i cant stand any man talkn to her, this has become too much that m actually drivin her away but i cant help it..
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Homeboy..you need to slow your role and chill out....
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    What triggered that condition; find out and take care of it right away if you really love her!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu ww mademu wa wenzio unajiexpress kama kawa.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzee Buji taratibu na huo wivu usije muua mwenzo, do you have any commitments???
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Komredi hii imeshawai kukutokea kwa Girl mwingine au ni kwa huyu tu?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya mapenzi kaaazi kweli kweli. Kila siku watu wanalalama na kunung'unika tu. Mara mwenzangu hivi...mimi vile....what the fcuk?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Kwa huyu imezidi, yaani wakati mwingine naota usiku kuwa amenikimbia kitandani, nikigeuka namkuta amelala fofofo.
    Hapo humuamsha na kuanza kumhoji ni wapi alipotaka kukimbilia.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    You need intervention my friend.....
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Very true otherwise he will end up in a big mess.
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tangaza sera zako ndugu yangu, halafu weka ndani haraka sana. Ukifanya hivyo hakuna mtu atakayesogea na mtu akithubutu na akisogea tu utakuwa na right ya hot pursuit
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Watch out, you will go mad very shortly! Take it easy, girls are not ONLY 12 like the disciples of Jesus.
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie napendaga kweli wanaume wenye kupandwa wazimu kama buji, raha kweli, mana ukimdondoke yeye tabu wacha yeye adondoke....
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhhhhh??? utawajua tu kwa maneno yao.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kale kabatani ka senks sijakaona.ningekugongea.Yani raha sana ukiwa na Mume wa wivu.Huo wivu unaonyesha kuwa anapenda sana
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ili wivu uishe mwachie Kitonga Kimey afanze mambo akulainishie njia.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Wewe...hii ya Buji ni infatuation! Na huwaga haidumu kwa muda mrefu. Sasa kama mko kwenye mahusiano yatakayokuwa ya muda mrefu, itafika mahali upagawaji wake utapungua. Cha busara hapa ni wastani (moderation) kwani hutaki kujisikia uko mateka au mtumwa wa mtu. Wewe kila mahali unaye tu...maisha gani hayo. Binadamu ni viumbe tunaopenda kuwa huru na saa ingine tunaona bugudha tunapokuwa tunafatwa fatwa kila mahali na mtu mwingine.
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Raha mdondokeane basi!!
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    haa wacha tu, wakipendwa tabu, sasa waache wapende wakolee haswaa.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    He he he he thanx hommie kwa kujali maslahi yangu! kale ka batani ketu sikaoni
     
Loading...