Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am single men .....For others single boys!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Sep 21, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    I am single men.........hakunaga mapenzi yalee ya kugandana ni zama za kale.
    Ukinitaka/nikikutaka tunamaliza leo leo tu.

    Kuna huyu ana siku ya tatu hajaenda kazini kisa mapenzi.......Kisa mapenzi.

    Ni sehemu ya maneno kutoka kwenye wimbo wa Lady Jaydee na Ali Kiba kwenye wimbo wa single boy.
    Ama kweli mapenzi zama hizi kizungumkuti.

    Ajabu ni kwamba unapendwa sana na baadhi ya watu niliokutana nao...........na hawafichi wanapenda sana "contents" yake. Miye sijui ni woga kutokana na kuumizwa na mapenzi ama ni fasheni mpya kwenye mahusiano.

    Tujadili
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana kupenda au wana kutamani?
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sisemi mimi, nimenukuu tu na kuvutiwa na maudhui ya wimbo huo. Ndio najaribu kutafakari kwenye hizi zama na hekaheka zake za kimapenzi
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huo wimbo unagusa sana, na wengi yameshawatokea ndio maana wanakubaliana na maneno ya huo wimbo kwamba siku hizi hakunaga mapenzi yaleee yakugandana ni zama za kale...
    Unaweza ukampata mwanaume ukidhani ndio atakuja kuwa mumeo kumbe mwenzio anawaza tuu game asepe zake... Inauma sana aiseee...
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    I am single boy??

    Nionavyo mimi,siku hizi watu wanaishi watakavyo wao na sio kama zamani eti jirani atanielewaje!!!
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ni uoga tu.......lakini changamoto si ni sehemu ya maisha?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hebu tuangalie kwa uhalisia wameamua kuishi hivyo kwa hiari ama ni uoga wa kuogopa maumivu mapya? Wewe vipi ...single grl or?!!
     
Loading...