Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*.~~I am proud of myself~~,*

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Angel Msoffe, Nov 1, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mimi km mwanamke wa Kitanzania KWA ZAID YA MIAKA 10 SIJATUMIA KILEVI AINA YYT, SIJAVUTA SIGARA,BANGI WL KUTUMIA AINA YYT YA DAWA ZA KULEVYA, PIA KWA MM NI MWAMINIFU SN ZAID YA MIAKA 10 SIJAWAHI KUFANYA UZINZI (kumsalitu mume wangu) KWAKWELI NASTAIL KUJIPONGEZA.
     
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo la mwisho kabisa ambalo unasema haujafanya,TUTAJUAJE/TUTAHAKIKISHAJE ILI NASI TUKUPONGEZE? Unao ushahidi wowote?
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Way to go girl....:]]
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama hujamuamini usimpongeze tu
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli hongera sana mdada keep it up!
     
  6. facebook

    facebook Senior Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera....
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Vp ushatumia calorite??
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hongera.wale wote wanaopenda kusema...asilimia 90 ya hivi na vile
    wamejifunza kitu hapa....if its true
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Sifa moja ya mwanamke ni kujitambua kua ni mwanamke na kuhakikisha ni mwanamke wa kweli.... Hongera dear... Mungu azidi kukubairki.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    no sijatumia karolite wl mkorogo wa aina yyt nina rangi ya asili niliorithi kwa wazazi wangu na umbo la asili la kibantu.
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera mnoo ....an always stay blessed mpz
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sijawahi kuona mtu anajisifia mwenyewe.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mpendwa~~~
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hongera angel ni aibu sana mwanamke ameolewa anaenda kufanya upuuzu nje unaonyesha ni jinsi gani ulivo na busara kwa ilo big up sis
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hongera sana,

    Aisee isije ikawa wewe ndo wife wangu? Ana sifa zote ulizozitaja hapo.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    do you believe her???lol......
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Labda atakuwa wa kwako,
    wangu ana miaka 25 hajawahi kugusa hivyo alivyosema sofia hapo. Nini kumi bana!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    What else can a man do?
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona wenye tabia usizozifuata ndiyo wanaoongoza kwa kukupongeza?
     
Loading...