Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am pregnant with Twins

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sasha Fierce, Jun 25, 2009.

  1. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nataka ku-share good news with you family kuwa i am pregnant with twins.Nipo 4 month na half pregnant na jana nilikwenda kwa ultra sound na results ni kwamba ninapata boys.

    I am doing fine and hope all goes well.Nina 5 more month to go.
    Its a blessing kwa kweli na nina mshukuru mungu kwa yote.

    I need your prayer kwa kweli.
    asenteni.
     
    Last edited: Jun 25, 2009
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hello sasha, hongera kwa kupata mimba na kutegemea mapacha hao. Mungu akulinde, we pray 4 you sasha. Just have to relax, make a little exercise and take appropriate food for your pregnant. Cheers sasha!!
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...jina lako la ukweli nani?
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri on the safari....hongera.
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hongera sana dada. Nakushauri uzingatie ushauri wa watalaam wa afya (Gynaecologist na Nurse Midwife wako) ikiwa pamoja na kwenda kliniki kama ulivyoshauriwa na kwenda wakati mwingine wowote ukiona dalili inayokuwa kinyume cha kawaida. Upande wa nyumbani kama kawaida zingatia kula mlo ulio kamili, hasa ulio na virutubisho na kunywa maji kwa wingi. Na mara ukijifungua zingatia uzazi wa mpango, kwapeleka mapcha kliniki kama ulitakavyoshauriwa na kwenda wakati mwingine wowote ukiona dalili inayokuwa kinyume cha kawaida. Uwanyonyeshe mapacha hao maziwa yako peke kwa miezi sita kabla hujaanza kuwapa chakula kingine. Baada ya miezi sita tangu kuzaliwa, hakikisha wanapata mlo ulio kamili, hasa ulio na virutubisho. Nakutakia kila jema wewe na mzazi mwenzio.
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu mweza wa yote akulinde, akupe nguvu,akupe uvumilivu mpaka ujifungue na utuletee matwin ambao natabiri moja atakuwa mwanasoka hodari na mwingine atakuwa daktari bingwa wa magonjwa ya kinamama
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa najua wewe ni mkaka...hongera!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hongera ndugu yangu
    Kumbuka kulea mimba si kazi..kazi ni kulea wana!
    Motherhood is an enjoyable experience so enjoy!
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Sasha. Pregnancy is one of the joys of being a woman. You a blessed with knowing the children intimately nine months before anyone else. My suggestion for names for the two boys is Mwana and Falsafa hahaha. Again congrats I know you will make a good mother.
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....If not JAMII and FORUM!:)
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Ngabu na Ngabu sounds good
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo umeniweza mkuu.
     
  13. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank youy all (woman of substance,mamamdogo,reddevil,Dina,Mwanafalsafa, msolwa and all).

    WOS na mama dogo thank you for advice since ni mtoto wangu wa kwanza i guess itakuwa ngumu kidogo.Ni kweli mtoto is a joy nimeona mfano kwa marafiki zangu jinsi watoto walivyo badilisha maisha yao.Hata kama upo stressed mtoto wako atakuliwaza tuu.Asante sana naona nina safari ndefu kidogo.

    Mwanafalsafa i will take that into considertion (baby names) ila bado sijaanza kufikiria majina i have few in mind.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera sana!
    We pray for the Best!
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hongera mpenzi wangu! Mungu akujalie katika wakati huu wa pregnant na umalize salama hiyo safari.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    One of you is already enough mkuu hahaha.
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakati huu wa pregnant au wakati huu wa pregnancy?
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    You remind me Buchi Emechata in her "The Joy of Motherhood".
    Kila la kheri.
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    what is the difference btn pregnant and pregnancy?
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasha nakuonea wivu mwaya ila hiongera na MUNGU atakujalia utamaliza salama safari yako.
     
Loading...