Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am not supporting wef meeting in dar - too much meetings, nothing gets done

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, May 5, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu, nalazimika kusema kwamba sipendi na nasikitika huu mkutano uko Dar... to my observation,

    • umekua kero kwetu,
    • nina imani kwamba watanzania wa kawaida watagain very little
    • pesa yetu inatumika - kama ilivyokua mikutano mingine

    kwa sasa naona Tanzania inakua kama conference center tu, maana for the past 12 months tume-host mikutano mikubwa sana zaidi ya saba na sioni chochote zaidi ya maisha yaleyale tu!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nimetoka nyumbani saa 11 alfajiri.
    Nimefika kibaruani saa 2 na nusu asubuhi. Cha ajabu mimi ni miongoni mwa tuliowahi!
    Huu uchumi ndio kuukuza au kuua?
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muungwana anasema wenye mahoteli watapata, wenye taxi watapata hahahahh anasahau wafanyakazi hawataproduce....ama kweli wabongo tuliangalia sura badala ya ufanisi wakati wa uchaguzi...
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160


    iko kazi poleni sana
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo.
    Wanasiasa wetu waache kuwadanganya watu kuwa watafaidika na hii mikutano.
    Sana sana bwana mkubwa anatumia fursa hii kuuza sura nje.
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bujibuji - kuwaachia wana siasa hafiku kutuamulia hatma ya taifa letu - imesha-tucost vya kutosha sasa ni muda wa watu makini wa step-up waingie kwenye uongozi.

    Msije kushangaa siku moja ugeni unakuja tunaambiwa tukadeki kabisa hii barabara hii ya Ally Hassan Mwinyi kwa zamu kabla waheshimiwa hawajapita wasimalizi FFU.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nimetwangwa warning letter kuwa nimechelewa, jana circular ilitoka saa 1 kamili wote tuwe hapa ili tu produce. Imagine nimetoka bunju saa 11 kasoro 10 nimefika posta saa 2 na nusu mpaka nilibanwa na ndogo njiani nikatamani nishuke kwenye basi.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Chrispin... mtu anaangalia sura ya media na international perception wakati kwa watu elfu kumi tu kupoteza saa moja ni lots of money has ukizidisha na gross income per hour... and we do this for four days, and yet we alk of our pato kuwa dogo...

    the biggest question is hicho kipato kidogo tunatumia kufanyia nini?

    i can tell you kwamba kwenye diaspora ilikula kwetu, na hii inakula kwetu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu

    wenye mahoteli ni wale ambao wana account nje na wana misamaha lukuki ya kodi na wanakatwa 30% ya net profit wakati sisi tunakatwa 30% ya gross income

    our priorities are really in reverse order

    this mkutano sucks!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    DI-NOVO,
    tukutane pale mahala tulijadili hili?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    leo wadau wa idara wamenibana sana kuna wazungu wanakuja kutathmini pesa zao walizotoa za kutufundisha kupanda miti na kunawa mikono

    unless tuifanye saa moja na kuendelea
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu nilisikiliza BBC wanazungumzia membe aliwashukuru wajapani kwa misaada yao na kusema ni mizuri sana kwa wanasiasa... badala ya wananchi!!! i nearly collapsed
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haahahahahaha!
    manake dah!najiuliza hii foleni tukutuku litakata mafuta hata mwenge sijaiona
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    we acha bana, wakati wa Sullivan watu walitoka biharamulo, mtwara,yaeda n.k macanter yamejaa vinyago mkulu kawaambia watauza...kilichotokea kumbe Seif (cultural heritage) ameshatayarishwa wageni wote wameenda kuzoa vinyago na mawe (tanzanite) yote kule....masikini sijui wale wafanyabiashara walisurvive vipi na hasara ile
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    solution ni sisi wenyeji kukamata ardhi, kuirasimisha na kuwekeza kwenye kilimo badala ya ajira za elfu themanini na saba na mia nne sabini na tano

    then they will come down!!!

    Wanasiasa ni hatari sana kwa uchumi wetu... Na ndio maana wanadiriki kufunga barabara, kuwapa watu muda wa kutozalisha nk. Bila kuangalia impact

    lets ask ourselves... Hii mikutano ni cost effective??
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    hamna wiki hii foleni inaisha mapema maana tunarudishwa majumbani kama watoto wa shule za chekechekea... leo kumi na nusu kila mtu awahi akalale
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    de-novo bana.NOTED ANYWAYS................

    huu mjadala unaweza kuwa mzito sana
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks saaana deci... mwaa, mwaaa, mwaaaaaaaa... this is what happens exactly in our country! kila kitu kiko choreographed na wachache wetu tunabung'aa labda watakuja kona bar kupata mishkaki!!!

    walikuja watu wa sullivan aisee, waliofaidi ni madalali wa magari ya kukodi, wakaja wale wa diaspora, tukalipa hata baadhi ya gharama na akina viola wakakodi magari yote...

    yaani kuna watu walio pembeni ya mkulu wamekua kama madalali tu aisee
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sullivan nilikuwa arusha, nilishangaa kuckia mkutano upo AICC wafanyabiznec wapo kule njiro, i was like jamani hivi kule njiro hawa watu wa mkutano watafika saa ngapi kuangalia hiyo biznec? hivi walifika huko njiro kweli.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!hivi yule mangi sijui URIO yule wa pale kona bar bado yupo?
     
Loading...