Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am looking for mentor/coach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MyTanzania, Apr 8, 2009.

  1. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtanzania mwenye miaka 26. Nina interests ya kuwekeza na biashara. Natafuta financial coach au mentor mwenye interest kama hizo.
    Asante kwa ushirikiano.
    Anayetaka kusaidia please PM me and I will send my contacts to you
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fafanua.
     
  3. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #3
    Apr 8, 2009
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I mean financial investments in business.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hongera mzee kwa hatua ya kufikiria jambo hilo la msingii, labda unge specify eneo ambalo upo interested mfano, industry au entertainment au vitu kama hivyo. Ninachofahamu mimi mentors wanapendeza kuwa ni ma expert wa eneo husika. Unaweza pia kufika pale University of Dar es salaam entrepreneurship centre kama upo dar au Tz watakusaidia.
     
  5. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #5
    Apr 8, 2009
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante burn,nashukuru kwa kunielewa. Sanasana napenda kuwekeza kwenye ICT na printing & design industry.
     
Loading...