Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am looking for a part time job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kemilembe, May 4, 2009.

  1. K

    Kemilembe New Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: May 4, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,
    I am a female aged 28 I have a diploma in secretarial.

    I am looking for a part time job such as customer care, receptionist, secretarial and data entry.

    Thankx in advance
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Unataka hiyo kazi nchi gani?
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kemilembe,
    Jaribu kuandaa cv yako uwe nayo tayari. Watu kama wewe wanatafutwa. pia jaribu kusambaza cv kwenye makampuni mbali mbali, kwa maana pamoja na kuwa watu wanakuhitaji pia wewe lazima uwatafute na kuwaeleza una core competences.
     
Loading...