Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am looking for a job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tecnician, Jun 29, 2012.

  1. t

    tecnician New Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am completing my first degree in science with education,so i find school for teaching, i am teaching biology and chemistry any one who interested ho/she may call me.my telephone number is 0716563735.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red,
    unafundisha wapi mkuu
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli , tulia ivyo ivyo utaitwa ukafundishe , kua uyaone , ndo umegraduate???? alafu nenda tuition ya kikristo kablas ya watoto utaoenda kuwafundisha hawajakuaibisha
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhh tumia tu Lugha ya baba wa Taifa la Tanzania. utaeleweka zaidi.
    kuanzia kichwa cha thread mpaka ulichoandika ..........
    Taratibu tu lakini .
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i am finding a job = hiki kienglish kimekaaje???
     
  6. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni heri umtumie ujumbe binafsi moderator akufutie habari hii kuliko matusi utakayopata na kazi unayotaka hautaipata kwa kiingereza kibovu namna hii cha graduate! Ulichoandika si kiingereza bali unajua mwenyewe.Kweli elimu ya kata inasikitisha!
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ''Dear English,.we loved u but this man,amekupenda zaidi!
    Rest in Peace!
    AMEEN''
     
  8. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ugwe tecnician, tufwile mnyambala! uli technician wa fiki? una matingo fijo!!
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    duh! mkuu Ngeli yako inahitaji msasa wa nguvu! kuanzia user name , heading hadi content umechafua ... ndo walimu wetu hawa! ambao wanataka walipwe sawa na dactari!
     
  11. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angaalia matangazo yote mawili tarehe 26 june ya kazi secretariate ya ajira wanahitaji mtu kama wewe
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    fresh mkuu kibongobongo umeeleweka ila tu jaribu kuwa makini ktk uandishi coz humu ndani watu wengine ni wanoko.mfano hapo kwenye ho/she na mengine uliyokosea rekebisha.ila ujumbe umefika mkuu.
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    fresh mkuu kibongobongo umeeleweka ila tu jaribu kuwa makini ktk uandishi coz humu ndani watu wengine ni wanoko.mfano hapo kwenye ho/she na mengine uliyokosea rekebisha.ila ujumbe umefika mkuu.
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sungurampole UMENIUA MBAVU ZANGU MKUU
    PITIA HAPO KWENYE RED MIMI SIO MTAALAMU WAKILUGHA HICHO ILA HAPA MWISHO
    I am completing my first degree in science with education,so i find school for teaching, i am teaching biology and chemistry any one who interested ho/she may call me.my telephone number is 0716563735.
    HAPA INABIDI AFUATE USHAURI WA ENGLISH COURSE MAANA SIKU HIZI WATOTO WANAONGEA GOOD ENGLISH ILA HAWAJUI KUANDIKA WANACHOKIONGEA DU!!!!!!!!!!!WASIJE WAKAKUUMBUA PLIZ​
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uyu amewakilisha walimu wa tz,walimu wetu english aipandi ndio hao wanaofundisha watoto na tunalalamika mbona watoto ngeli aipand kumbe ubovu uko kwa waalimu
     
  16. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Wakuu naomba asamehewe bure, kigreza ni janga la kitaifa hapa Tanzania naogopa mwishowe mtaandika matusi humu. Kwanza mtu mwenyewe ni Junior Member
     
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ataeleweka tu. sijui anasoma Tumaini university huyu?. Kote yupo, ona : I am completing......I find school for teaching.....I am teaching.... Wewe saizi yako ni shule za kata tu mkuu.
     
  18. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this a joke? This mus be a joke, please someone tell me this is a joke please!!!
     
  19. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni hapo tu? huyu kijana siamini ikabisa kama yuko serious na alichokiandika.
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hukuwa na sababu ya kuandika hicho kidhungu, lugha yetu ya Taifa ni nzuri sana, vyuo vingi huko ughaibuni wanaisoma hii lugha. Nikikuita ktk usaili si itakuwa balaa zaidi sasa...!
     
Loading...