Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am looking for a job.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AMANI SAMANYA, Jun 7, 2012.

  1. A

    AMANI SAMANYA New Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELLOW WATANZANIA, MIMI NI KIJANA MTANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 25, KWA SASA NASOMA CHUO KIKUU CHA MTAKATIFU AUGUSTINO SHAHADA YA KWANZA YA MAWASILIANO YA UMMA (BA. IN MASS COMMUNICATION), SPECIALIZED IN PUBLIC RELATIONS NA NAMALIZIA MWAKA WA TATU. NATAFUTA AJIRA KATIKA SEKTA YOYOTE AU KAMPUNI YOYOTE. KWA MAWASILIANO ZAIDI Email: amanisamanya@yahoo.com Au NAMBA YA SIMU: 0719714566. AHSANTENI SANA.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Maliza shule kwanza,maana kuna wenzio kama laki 1 wako mtaan hawana ajira.
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kazi haitafutwi hivyo kijana. Msomi wa Mass Communication ningetegemea kuwa unajua psychology na mbinu za kusaka ajira. Waajiri hawawezi kukutafuta (labda uwe na exceptional talents). Wewe ndiyo unawatafuta. Ingia kwenye mitandao ujifunze namna ya kutafuta ajira, kuanzia namna ya kutayarisha resume/CV, kuandika barua za kuomba kazi, kufanya usahili, maandalizi kabla ya usahili, nk.
     
  4. L

    Lsk Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hawa ndo wasomi wa enzi za kasi mpya!! Msomi gani unajianikaanika tu na contacts zako kwenye public? Kazi kwelikweli,wasomi wa kasi mpya ya ******,mumepwaya km yeye mwenyewe alivyopwaya kiutawala.
     
Loading...