Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am Gonna Marry You...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sikonge, Oct 14, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hiki kidume kikikuwa kitakuja kujilaani sana, loohhhh :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    shikamoo Sikonge.....
    Kitambo
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Marahaba bht... U mzima weye?
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Heheheee....
    Umeanza lini utundu wewe? Kampani yako nahisi si nzuri...badilisha...lol

    Umeangalia lakini I'm gonna marry u?
    Mie bukheri wa afya tele mpendwa wangu!
    Nijaalie hali yako bibie...
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Daa, Shikamoo tena Shemeji? Sema Mwandila.... :)

    Mie mzima sana tu ila siku hizi nimekuwa muangaliaji zaidi wa JF na uchangiaji kupungua. Ninamiss sana ile timu ya JF miezi sita na kurudi nyuma kabla ya uchaguzi. Mambo vipi lakini? Haijambo familia kwa ujumla?

    Siye tupo tu Sikonge na msimu wa maembe ndiyo unaingia kwa speed kali huku tukinoa majembe tayari kwa kilimo......
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sweetlady, hiyo ilikuwa Shikamoo yangu, sasa utasababisha watu waseme nina ID zaidi ya moja hapa JF (ingawa ni kweli, hihiiiii) ila katika hizo/hiyo nyingine, for sure siyo Sweetlady.....

    Mambo yanaendaje lakini?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol.... Mi mzima yakhe....nimeona he'll gonna marry her kwakweli...ila sasa mtoa mada anasema akikua atajuta,...hapo ndipo sijapaelewa namsubiri aje afafanue ndio nianze kuchangia.... Nimemmiss Gee na mistari, yuko pande zipi leo?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa mwadila bhaba!
    Mmh afu Sikonge yaache maembe yaive yenyewe usipepelee bana, juisi inakuwa nyeusi!

    Nije unipe kiamba na mi nilime? Ardhi haba siku hizi unajua....

    Wakati mwingine ni vizuri pia kusoma tu maana inakupa muda kutafakuri na kufanya mengine...
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waache waseme bana mwisho watalala tu, tushawazoea...lol... Mambo yako pouwa kabisa... Usinisahau maembe yakiwa tayari...kama mnalima na mananasi niwekee pia.
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Gee leo umesahau ndo ile shughuli ya Kigoda cha mwalimu? Nimemwacha huko yeye ndo alikuwa mkuu wa itifaki!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha...hawajazungumzia juu ya kubadili kigoda kuwa sofa?....
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Atajuta kwa sababu kitoto kizuri kinasema kitamuowa, na kidume badala ya kukataa tu au kusema poa tu tusubiri tukuwe, yeyey analia hadi ANATISHA kama sura ya Hitler anahutubia..... Na kabinti kamekomaa naye kanasema "hunitishi na wala sikuogopi.....hihihiiiii....."

    Jamaa ndiyo anaweka gia ya tano kwa kulia. Akikuwa aanze kupigwa vibuti na vimwana, atajuta sana kuwa alishakuwa na Pilau mezani na akalipiga buty. Anyway, inanikumbusha mie mwenyewe nikiwa mdogo hapo Dar. Naambiwa Asha huyoo mchangamkie, mie nikagwaya. Nilikuja kumuona tumeshakuwa wakubwa tayari ana bwana.................. Nikala kwa macho tu :)
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahah bht ! Kabla kunyoosha miguu kibarazani naona nimpatie Sweetlady mstari amtupie bwana Sikonge

    Nikimbie hata mwaka Mimi ninakungojea
    Ukirudi nakutaka wala sitoona haya
    ..........

    Anaependa kikweli hachoki kuvumilia
    Habadilishi kauli japo mkimchukia
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is one of the best you tube clip i have ever seen.... we (men) are like that when we are young, alas, things change completely when we are teenagers.... and then go back to step one when we are 50 plus..........

    quite funny life cycle of love
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Hutajwi weye?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Gee umetoroka shughuli wallah....akhaa!

    Umemuona sweetlady anaimpruvu...lol!
    Sasa Sikonge asije kujibeba akianza kurushiwe hizo...!

    Hehheee eti kakijana Sura ka Hitler anahutubia ...lahaulla!
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Lohhh, ngoja nisubiri hiyo mistari maana itakuwa mistari ya kwanza kuandikwa kwa ajili yangu. Nilitegemea JKT wataniweka hata kwenye kisehemu kimoja ila nikaambulia patupu. Kama alivyoimba Ice Cube, I hope today will be a good (Friday) day.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hajatoroka, mkuu wa itifaki huwa anatoka wa kwanza....
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kigoda kizito na sijaona mrithi, meona bora hata nijibabaishe kwa mistari kidogo:)

    Sweetlady ha-disappoint .....anaanza kuwa bingwa kidogo kidogo :)

    Ila inabidi aaanze na mistari ya salaam

    Sabahal kheri mpenzi waonaje Hali yako

    (malizia hapo)
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sikonge anasubiri mistari...usimwangushe Gee...lol! (kopi tu hata ile ya jana alimradi...hahahaaa)
    Gee najua hajaupenda msosi ndo maana aka sneak mapemaa!
     
Loading...