Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am going to report a crime

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambandwa, Jun 7, 2011.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    I'm going to report a crime on line. Regardless to exemmptions of their diplomatic immunity, every person accompanying the president should be dog sniffed (na mizigo yake).
    Nyeupe na Nyeusi itaonekana, kwani wengi wameitumia Ikulu kufanya biashara hiyo.
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Ndio maana zile safari za Marekani zimepungua, serikali ya mjaluo ilianza kuzishtukia na ilibaki kidogo mtu avuliwe nguo. Ingekua aibu kweli kweli - entourage ya Mkulu kuhusishwa na biashara hiyo !
     
Loading...