Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am glad I made it

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, May 18, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I thank God that I made it ... it is Legum Magister!!
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Congrats.

    With it, fight hard against UFISADI.
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    UM, I will mzee!
     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana mkuuu na hopeful upo abroad. Njoo Home au kama upo home nafikiri ni wakati muafaka sana kufikiri kampeni za kuwaelimisha wananchi sheria na haki zao za msingi.

    Kama haitoshi UFISADI nafikiri umekukuta kwenye muda muafaka kupambambana nao kama alivyosema Uwiano Maalum
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    pheeeewww! sumthing to cheer about baada ya wiki mbili tatu mbaya kwenye mambo ya mpira hasa ile team yetu :)

    Hongera mazee!
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
  7. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Napenda kukupongeza sana baada ya kupata clarification ndogo tu hapa:

    Umesema umepata Legum Magister.

    Ukaambiwa uitumie ku fight ufisadi, ukaahidi haraka kwa uhakika hakika "I will."

    Sasa, Shadow, unaweza kumuwakilisha mtu kama Chavda au Chenge na Mkapa na Rostam?
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Dilunga, I will fight for the good course and well being ya watanzania.
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nimeiona hiyo picha inatia huruma. Hiyo inaonyesha ni namna gani mmomonyoko wa utawala wa sheria ulivyoingiliwa na kansa ya ubinafsi mkuu.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Nini hiyo?
     
  11. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu Shadow, rhetoric nzuri, lakini ulichoombwa u respond si hicho, ni hiki:

    Umesema umepata Legum Magister, ukaombwa na ukaahidi haraka haraka kuitumia kupigana na ufisadi. Sasa, unaweza kuwatetea mtu kama Chavda na Chenge, au Mkapa na Malegesi yule representative wa Kagoda?
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Dilunga, Naomba kuuliza, niwatetee katika lipi?

    as I said I would rather speak to the people who could not speak for themselves I mean ordinary fellow Tanzanians.Mkapa et al wanao wa kuwatetea na unalijua hilo.
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...he/she is just trying to pull up your legs....take it easy......BTW Congrats!!
     
  14. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Obfuscations. Na inawezekana unapakwa mafuta kwa mgongo wa chupa na hizi kudos nyingi za kufuzu ujuzi uliotangaza. Unachoulizwa ni kitu straight forward, elimu ya mtaani, si nadharia, si vyeti, a practical matter:

    Umesema utatumia Legum Magister kupigana na ufisadi. Je, wakikuomba, na ikatokea ndio medani yako, utetezi wa jinai, unaweza kukubali kuwawakilisha mtu kama Chavda na Chenge mahakamani katika shutuma za ufisadi?
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Hongera Shadow
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mzeee naomba nikupe nick name ya "Hammer" yaani unapiga nyundo kwenda mbele. naona unamchanganya msomi kijana wetu hapo na naona kabisaaa ambition yake ya kuwa mwanasiasa hapo baadae.
     
  17. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mr. Dilunga, naomba kujibu swali lako hivi:

    mosi, kulingana na sheria za nchi(Tanzania) kila mtu ni innocent until proved guilty,

    Pili, baada ya kusema hayo, nimeshaweka wazi kwamba niko radhi kutetea mwananchi asiyejiweza (kupitia pro-borno services) kwani naamini mimi na wewe na wengine wengi tumepewa wito wa kuitumikia jamii zaidi kuliko 'nafsi zetu' zaidi.

    Tatu, ushahidi wa kimazingira na 'my inner conscious' haziwezi kuniruhusu kuwatetea hao watu uliowataja. Kwa hiyo I will follow my inner conscious not to accept their cases.

    Natumaini nimelijibu swali lako kiufasaa.
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyinyi wanasheria hiyo niliyoweka kwenye blue hapo ndipo mnapopatumia sana kuwangandamiza wanyonge na kutetea mafisadi kisa hawaja proved guilty. Na mnasrugle kweli kuhakikisha kuwa hawawi proved gulity. Tunamwona Ringo Tenga alivyosimama kidete kuitetea Richmond.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yaaani
    hata mimi nikivaa joho la uloya walah ntasimamia hivyo hivyo. nadhani mawakili wanahitaji kukombolewa kifikra zaidi
     
  20. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa kama "inner conscious" yako inakukataza kuwatetea mtu kama Chavda na Chenge, mbona umenikumbusha kuwa kila mtu hana hatia mpaka ithibitishwe vingine? Hicho kitu umekisema ili iweje, umejitamkia tamkia tu?

    "Tumepewa wito," tumepewa na nani? "Kiufasaa" maana yake nini, umesikia wapi hicho kitu "kiufasaa," mtaani? Umeweka maneno "nafsi zetu" ndani ya nukuu, ni maneno ya nani hayo, kwa nini yako kwenye nukuu?

    Utajivuniaje Legum Magister hata kuwasiliana Kiswahili unapata tabu? Utawakilisha kina nani wewe, Wanyasa? Ndio nyinyi mnategemewa kumudu cha kigeni kujadili mikataba ya kukodisha ardhi ya nchi kwa Wairan, Wasaudi?
     
Loading...