Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am flying without wings

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Magufuli, Nov 28, 2011.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wanajamvi? Ni matumaini yangu wote mu wazima na wenye furaha tele.

    Niko kwenye mapenzi na mpenzi anayenipenda kwa dhati najisikia raha ya ajabu. Kupendwa ni raha sana hasa unaekupenda akikujulia, ninaweza kusema i am flying without wings, mnaweza kujumuika kufurahi pamoja nami, hata kama ulienae anakupa karaha usijal iko siku utapata wa kukupa raha kama ninazopata mimi.

    Muwe na wakati mwema.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    Hongera zako....wengine wana fly with wings....
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wote tulianzia huko huko tena tulifly bila ngozi na mifupa mitupusasa tuna manyoya hata kufly tena hatuwezi enjoy kulia kwaja
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahha. . . Smiley bana.Unamharibia mwenzio "honeymoon period " yake ujue.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naomba :flypig::flypig::flypig: with wings na wewe.....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naaahh. . .
    Labda kama unataka ku"walk without legs".
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hakijaharibika kitu lizzy ale maisha
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Samahani kwa wale ambao hawaoneshwi mapenzi, najua ni kwa jinsi gani uzi huu unawahuzunisha kwani mnatamani laiti mngelikuwa ninyi, poleni sana. Ila kwa kweli ninaenjoy kupendwa sio siri
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh. . unarusha madongo ehhhh?
    Angalia unaowarushia wasije wakaishia kukucheka siku ukirudi kulilia mapenzi yalivyokutenda.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hatujabisha mrembo enjoy siku ukileta waraka wa kilio hapa tupo kukusaidia pia kamua mwana kamua malavidavi
     
  11. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    !!!!!?????
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wote huwa wanaanzia kwenye ku fly withouts wings....ishu ni muda gani mtatumia ku fly..!??
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Dada/kaka utumie muda huu unitakie heri mwenzako lakini sio kunipa maneno kama hayo, ukweli nina raha sana isiyoelezeka kwa maneno
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Makubwa
     
  15. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia isije kuwa furaha ya muda....:A S 465:
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera mpendwa, muombe sana mungu yaendelee hivyo yakija kubadilika utaiona dunia chungu
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hongera mwa hego.Ila angalia asikupeleke juu sana kwa maana ukidondoka utaumia sana.i know sana haya mambo
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    bila shaka ni mpenzi mpya huyo.......................kaa mkao wa matanga tho sio leo wala kesho
     
  19. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Watu kwa kuwaombea wenzenu mabaya hamjambo, shame on ur face
     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha kile kisa cha primary, ni kobe na ndege gani wale waliruka pamoja hadi karibu na jua kumbe kobe hana wings isipokuwa manyoya na nta! Hongera dada... enjoy your good-time to the fullest... Wekeni bidii ku-sustain huo utamu... Hebu subiri kwanza hivi hiyo ni halali au mko kimjinimjini zaidi?! Kama ni kimjinimjini nirudishie wishes zangu nzuri nilizokumiminia lol.
     
Loading...