Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am back from BAN,....Nipokee charminglady asali wa moyo wangu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Sep 8, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasalamu,
    Nimekuja kutokea kifungoni,....nisingependa kueleza machungu ya huko kwani sitayaweza yamaliza,isipokua mwenye swali aniulize ntamjibu. charminglady kipenzi changu usinipenda hata kwa dawa,naomba unipokee walau hata kwa dk kadhaa kisha ndo uende kwa kile kitoto C6 ,ingawa bado umepotea kupenda house boy wangu kwa lengo la kunikomoa bado ntazidi kukupenda mpaka kufa.
    nitoe shukurani kwa St. Paka Mweusi , Madabhali Jnr na wengine wote wenyenia ya dhati na kutamani siku moja kuniona niko charminglady .Cl Bado nakupenda,ntakupenda na sitaacha kukupenda.Nipokee charminglady BADO NAKUITAJI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Welcome back bro,! next time learn to be a man!!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,890
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Hahahahahhahahah
    welcome back!
    Mi nitafanya kazi yangu kulingana na sheria!
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiona nyani kazeeka ujue amekwepa mishale mingi,mi bado sijafikia uzee na mishale hii ndio inanifunza,yote tisa,kumi ! Need charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sijui kwa sasa charminglady atasemaje!?, ila nikiskia kauli yake then i'll come back to you!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijibanze hapa niangali hizo piston zitakazotoka kwa c6 ingawa valve zimefunga najua zitapasua engine tu. Unajiingiza kwenye moto wa kisayansi. Usianze kupiga yowe.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu womuka ruttashobolwa ,ahsante sana!kifu nimekuja baada ya kuwa kwenye kipindi kigumu,utakumbuka dakika za mwisho Charminlady alipotea katika mazingira tatanish huku akiacha msg kuwa ameondoka kwa ajili yangu,kiukweli nilipata stress hali iliyonifanya kujikuta nakiuka taratibu za Jf na kuzawadiwa kifungo cha siku 21,nikiwa kifunguo nashuhudia cl anarudi na ghafra anabebwa na house boy wangu tena kwenye kitanda changu,tena kwa pamba zangu.Niliumia sana.Sasa nimerudi,Hakiamungu nimerudi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mamma yangu!
    Read this :-
    " When the Cat's away the Mice do play ! "
    And
    " When all speak, none hears ! "
    ni hayo tu !
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hahahhaha wakati ndio sasa umerudi kwa mikwara, sasa unataka urudiane na mke wa mtu au? nimemwambia alter ego wako Ruhazwe JR akipe salamu, mama watoto charminglady hebu njoo akuone tumbo lilivyo kubwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    charminglady nikikwambia Nakupenda ujue namaanisha hata kama tayari unamimba nipo tayari kulea mimba ya mwanaume mwenzangu,what i want is to own you...njoo mama,njoo unitulize roho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Judgement worry not about,...i need only charminglady to love me
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Naomba Niwe Dalali Wako Ktk Mchakato Mzima Wa Kumrudisha CL Kwako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Huyo mpen zi wako ameshachukuliwa na papaa Bishanga na ndo karibia itajibu.
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mbona chit-chat udaku mwingi, maneno kila mtu anasema lake, ngojeni charminglady ambaye ni mama watoto aje, tena wakati ndio sasa naomba msimbue maana yuko kwenye critical stage ya ujauzito usije sababisha miscariage ya firstborn wetu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu mwanadada Madame B unganisha nguvu,na hakiamungu ikitokea ukafanikia hadi cl akatoa kauli toka kinywani kwake ntakushushia bonge la zawadi,serious huta amin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nipe kianzio.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vyovyote vile,iwe C6 iwe Bishanga mi sijui langu moja tu nampenda charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wajinga ndio waliwao, unadanganywa na mganga eti anauwezo wa kurudisha msichana ambae hakutaki nawe umo tu tawiree
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unatumia mtandao gan nikupm vocha faster
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,890
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Wangu usikubali kuwa dalali kabisa hii kesi itanishinda

     
Loading...