Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am a teacher!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Van pierre, Apr 11, 2011.

  1. V

    Van pierre Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwalimu wa masomo ya Sayansi O-level and A-level,nafundisha Mathematics,Physics na Chemistry. Natafuta Shule ya kufundisha. Yeyote anayeweza kunisaidia anitafute kwa e-mail ifuatayo:johnchriss77@yahoo.com
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka haukupata zile kazi za serikali?
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwalimu wa hesabu huna kazi! Inaelekea kuna somsing wrong. Sema ukweli!
     
  4. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini mnapenda kuwachoma watu na maneno makali, yeye kasema anatafuta kazi na hayuko hapa kueleza what is wrong with him.
     
  5. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkubwa mbona unamasomo mengi ya kufundisha wakati walimu wa sekondari wana somea kufundisha masomo mawili. Je, ni mwalimu by professional au una elimu tu so unajiita mwalimu, kma by proffessional kuna ajila kwa walimu wa sayansi ni jibu.
     
Loading...