Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am a Single boy!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Mar 7, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "...nilishamwambia nini wewe, kupenda sana utakuachizi wewe, hayanaga ujuzi yawe, kila mtu analilia mapenzi. KARIBU CHAMA LA BACHELOR ukinipenda namaliza leo leo tu, siku hizi kwa kudanganyana msichana mvulana ishakuwa poa poa tu... HAKUNAGA MAPENZI YALE YAKUGANDA NI ZAMA ZA KALE, MALI ON THE TABLE NOW, KINACHOFUATA NI MIMI NA WEWE. I AM A SINGLE BOY"..!
    JF Members especial mabinti mjifunze kupitia huu wimbo!
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I am a single gal, naruhusiwa? au inatakiwa tu boys? That is nje ya wimbo, Ama wewe hutafuata huo ushauri?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaruhusiwa sana tu, mimi nimebase kwenye jina la mwimbo "SINGLE BOY"! Ushauri na maudhui ya wimbo uwafikie wote ladies na gents!
     
Loading...