Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hypothesis "Siyo lazima niposti"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Oct 18, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa nakiri ni ukweli usiopingika kuwa siyo lazima mtu uposti kitu kwenye hili jukwaa la jokes and gossips. Mfano mzuri angalia hii thread yangu, haina mantiki yeyote na wala haiendani na hili jukwaa but still nimeiposti.

    Ila cha kushangaza zaidi ni wewe ambaye umeng'ang'ania tu kuisoma hii thread hadi mwisho ili hali tangu mwanzo umeiona haina mwelekeo wowote ule kwenye hili jukwaa, na kuna uwezekano mkubwa ukakomenti kusema siyo lazima na mimi niposti wakati unajua hicho ndo kichwa cha habari cha hii thread.

    Anyway kwa kuwa umekuwa na mimi kwa kuisoma hii thread tangu neno la kwanza hadi hili la mwisho, hii ina-decline hypothesis yangu ya kwanza kuwa "siyo lazima niposti" na kufanya ukweli uwe "I CAN POST ANYTHING IN THIS FORUM OF JOKES/GOSSIPS
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pia siyo lazima ukomenti
     
  3. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    umetisha mkuu
     
  4. lumanyisa

    lumanyisa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cjiasomaaaaaa
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bravo ka unatalent ya kihivyo
     
Loading...