Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hvi wasichana wa aina hii huwa wanaolewa na nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 24, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,naomba kuulza,hvi hawa wasichana ambao tumezoea kuwaona kwenye shooting za wasanii mbalimbali wakikata mauno,huwa wanaolewa kweli?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    wanaolewa ndio
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaolewa na wachovu wenzao au malimbukeni wanaowafia mastaa mbuzi wa Bongo.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    biashara matangazo mzee, so wakishajitangaza hivyo wanapanua wigo wa soko
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Wanaolewa wanaocheza movie za x itakuwa wacheza shoo? Kazi ni kazi kijana! Mungu anaposema nitakufanyia msaidizi wa kufanana nawe anamaanisha!
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna ambao tayari wako kwenye ndoa .. na wengine wanaolewa tu au wana wenza (wachumba). japo wapo wanaochukulia kama sehemu ya kazi kwa kujiheshimu ila wengine ndo wauzq sura na sehemu ya kujitangaza kibiashara
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo umenena mkuu king'asti..
     
  8. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kila shetani na mbuyu wake.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, hii imekaa 'kimapinduzi' kidogo
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He wewe ..wanaolewa sana tena na wanaume! Mungu akisema pata ni pata tu,mawazo yake c mawazo yetu!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jamani kuwa movie actor ni taaluma kama zilivyo taaluma nyingine.
    Respect! (source: Field Marshal FMES).
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wanaolewa na nani?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Unawazungumzia hawa kina Luiza Mbutu?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wote hata hawa wanaokua kwenye shuting za akina diamond!
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wachache wanaolewa, lakini wengi wanaishia kudanganywa tu na wale wanaopenda kuvuna kila shamba walionalo.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    si ajajabu wengine ni wake za watu vilevile.
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Wanaume!!
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    umemsahau Luiza Nyoni sasa Luiza Mbutu?...
     
  19. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaolewa ila ni pasua kichwa kweli kweli,tena unakutwa kapendwa kutokana na na kazi anayofanya
     
  20. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    no more coment,umenena,kazi ni kazi.
     
Loading...