Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hvi wanaume wanaakili gani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Feb 15, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :sad::sad::sad:Jamani, hapa kwetu kuna mdada mmoja ni mgonjwa na anatumia dawa za kuongeza siku (ARV's) tena kwa muda mrefu sana sasa tangu mwanzoni mwa miaka ya 2000, na yupo wazi kabisa tena hafichi anasema kabisa kuwa yeye ni HIV +. Cha ajabu, kwa kuwa yule dada ni mzuri sana kwa sura na umbo, wanaume wanamfuata sana, hata waume za watu wamo. Dada anawaambia kuwa ameathirika lakini hawaamini, wanamng'ang'ania tu, hadi anaona kero, na hayupo tayari kumwambukiza mtu mwingine HIV kwa makusudi.

    Swali langu ni kwamba, kwanini wanaume hawaamini na kumwacha? Kunawengine wanadai eti ni gear yake tu ya kukataa wanaume, sas asemeje ili muweze kuelewa kuwa anaishi kwa ARV's? Mnataka kuambukizwa?:thinking::thinking::thinking:
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    mwenyewe ushasema ni mzuri wa umbo na sura, unauliza tena wanaume wana nini?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Aiiii.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, huwezi waelewa wanaume wakishatamani kufanya mapenzi na mwanamke,wengi wao reasoning capacity inafutika,ndo maana wengine unamjua siku ya kwanza,ya pili anataka kulala na wewe bila kinga,hawafikirii watoto wao,wake zao,wazazi wao,na jamii inayowategemea,au hata consequence nyingine za matendo yao! akishalala na mwanamle ndo akili inarudi anaanza juta na kulaumu!!!
    Maskini huyo dada,wema wake haueleweki,ndo sikio la kufa halisikii dawa!!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Awape lakini yeye avae pepeta na wanaume nao wavae Dume!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii ya kuuliza kama wanaume wana akili naona ni matusi... tuna cases za akina Liyumba, Mziray (RIP) na wengine wengi wanaofahamika... hatukugeneralize wanawake wote

    I think Sinai unahitaji kuomba radhi... ni bora hata ungesema "wanaume wengine" kuliko kutupiga blanket wanaume wote
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    so hao wanaume wanataka kufia kwenye kidonda km inzi
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Noted...
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Sinai heshima mbele.

    Naomba kukuuliza, mtu mwenye VVU hana haki ya kufanya mapenzi?

    Usihofu, hivyo VVU ulivyonavyo hutawaambukiza wanaume kwa kuwa watatumia kinga.

    Wanaume tuna akili na ututake radhi kabla sijapigwa BAN!
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia ukianza kutumia ARVs huwezi kumwambukiza mtu. Labda wanatumia kigezo hicho na hivi binti ana mvuto.
     
  11. M

    MAFRA Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nampa pole sana huyo dada.

    Pili nampa hongera kwa moyo wa huruma alionao wa kutotaka kuwaambukiza watu wengine kwani angeamua kufanya hivyo laana ya familia nyingi za wanaume wasio waaminifu zingemrudia. Mungu aendelee kumpa moyo huo huo.

    Kuhusu akili za wanaume nadhani wote wanakuwaga kama watoto wadogo wakishaingia pale mahali hivyo tuwasamehe bure kwani hawajui wakifuatacho
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mi nakubali wanaume wote mna akili za namna gani, kwa sababu nyie wote mnatamani kwa kuona na ukiamua kuitimiza tamaa na kiu ya nafsi yako, lazima uitimize.

    Kwa sababu ni mara nyingi mnafanya mambo ya ajabu kwa wanawake halafu mnasema nitamaa tu zilinishika wala sikuwa na malengo naye!! Hajatukana wala nini. Wanaume THINK and RE-THINK before you take action, don't do only because you can doooo!!
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shikamoo babu, kwa nini kama hataki kufanya afanye kwa sababu ya tamaa za wanaume babu!! Yeye hataki wamuache si wakawatamani wengine si wapo!! Ha ha ha ha, babu nisamehe, mjukuu anamjibu babu!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sinai naomba ubadilishe HEADING ya thread yako
     
  15. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akili mbofu kabisa, wamelogwa!
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aaache uchoyo huyo Dada kwani si kuna kinga...watumie kinga watu wakate kiu yao....Kuwa na ukimwi ndio iwe nongwa huo nao ni unyanyapaa dhidi ya watuwasiona virusi vya ukimwi.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Mbona kama vile ni wewe mwenyewe?? tuyaache hayo ila nauliza tu kwamba, hivi ukiwa mgonjwa huna ruhusa ya kupendwa au kutamaniwa? naona kama vile ni hali ya kunyanyapaa fulani hivi..
     
  18. B

    Buke Senior Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Asilimia kubwa ya wanaume wanapoambia ukweli, hawaamini hata kidogo. Lakini ukiwaambia UWONGO, hapo mtaelewana kiswahili! Wanastaajabisha sana kwa mambo mengi.
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina hamu ya kukoment hapa ila nikifungua tu napigwa ban ngoja ninyamaze kwanza
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sema best!! Wanaume kwa nini wana akili za hivi??
     
Loading...