Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hvi kuna tatizo kuoa msichana aliyekuzidi elimu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kikwakwa, Dec 20, 2011.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nna mchumba ambaye kanizidi elimu yeye ana shahada na mimi nna stashahada,wana jf naomba ushuri wenu je?kuna tatizo nikimuoa kwa kuwa amenizidi elimu?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Usitake kutawaliwa na inferiority complex my brother,ukiiruhusu tu hiyo umepotea...mnaweza mkaoana bila matatizo. Kinacho matter ni uzito wa penzi lenu baaasi! Hakuna kingine...
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebwana wee hapa cha msingi ni kuangalia je huyu dada ana hekima na anakumbaliana na kuwa mume ndio kichwa cha familia?
    kama ndio basi u need not worry bwana.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wanaoa walowazidi elimu na kipato wavulana hawawezi.
    Jipime wewe ni mvulana au mwanamme?
     
  5. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanaume bt kuomba ushauri muhimu pia
     
  6. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusema kweli ana hekima na ana niheshimu pia
     
  7. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ushauri sister
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hakuna tatizo, hilo ndo jibu sahihi. Na thread imefungwa.
     
  9. marida

    marida Senior Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oa tu,acha uoga..
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    cha muhimu ni kuheshimiana tu kama wapenzi
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    he or she?
     
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Jiamini tu kaka,
    kabla ya yote lazima ukubali kua nyie ni watu wawili tofauti ambao mnaweza kutofautiana kimawazo.
    Hilo ni jambo la kawaida ila usipojiamini utahisi ni dharau wakati hata mtoto anaweza kutofautiana na mzazi japo anampenda na kumheshimu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    shemale
    afu sitaki unavyonilaghai
    si unajua yupo ananiona tu
    ushindwe ukapotelee kashozi
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu hajakuzidi sana, advanced diploma ni equivalent to degree. kamua twende man, ila songa na masters, akikuzidi na hapo basi labda ndo litatokea la kutokea
     
  15. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tambua kuwa milege yake imekwenda so gari za muundo huo zinahitaji spaner safarini na ufundi wa ziada....zaidi ya hapo jiamini 6/6....ukilegea tu mafundi wa mwembe chai wapo
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Utapelekeshwa mpaka ukome.cheza na wanawake wewe!
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mimi ushauri wangu usimuoe. Si kwamba yeye ana tatizo, bali wewe huna capacity ya kumuoa msichana wa hivyo.

    Utajiuliza kwa nini nasema hivi:
    Nasema hivi kwa kuwa tayari umeshaonesha kuwa na udhaifu mbele yake. Kitendo cha kuja tu kuuliza hapa ni dalili kuwa huna maamuzi. Kama wewe mwenyewe huoni vigezo vinavyokuwezesha kumu-handle huyo mama vipi kuhusu utekelezaji wa mambo mengine ya mahusiano, nayo utakuja kutuuliza?

    Huyo demu nipe mimi, nimeishia darasa la 7 lkn kwangu mimi mwanamke ni mwanamke tu, hata awe waziri mkuu, mume ni mimi. Nitafanya makamuzi na watoto atazaa, kamwe hutasikia nauliza watu eti 'nimnanihii staili gani kwa kuwa kanizidi elimu'
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio utajua kwa nini wanawake sio kichwa cha nyumba.
     
  19. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu...kama huyo mwanamke ni mchamungu wa kweli we oa tu hamna shida... Ila kama ndo aki dada wa siku hizi (santa kikwetere)kazi unayo.. Make mwanamke akishakuzidi elimu akaongezea na kukuzidi kipatao au mkalinganana atakusumbua sana..unajua mwanamke hapaswi kukuzidi akili maarifa na busara...maana itafika kipindi litatokea jambo kwenye familia yeye kwa sababu an akili na busara..ataliona(focus) kabla yako kuwa baadae litaleta shida akianza kukushauri we utamaindi utahisi kakudharau hakueshim kisa kukuzidi elimu au pesa.. Lakini yeye yuko right..ndo mgogoro utaanzia hapo...mi nkushauri mtafute uliemzidi elimu na hela ila awe na akili ili msipate watoto vilaza.. Si unajua mama anachangia asilimia kubwa ya akili ya mtoto??
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Karibu sana... Jiamini,usikatishwe tamaa na elimu yake.. Nina ushahidi tosha wa kaka yangu kuoa mwanamke mwenye masters angali yeye ana diploma. Na maisha yao matamuu,wapo kwenye ndoa karibu miaka 12 sasa... Na yule mwanamke akamshinikiza kaka yetu
    aendelee na degree mpaka akamaliza,na ana mheshimu sana mumewe yule dada...# So usiogope...
     
Loading...