Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hvi kuna kadi ya mwaliko tarehe 9/12/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JUKUMU, Dec 8, 2011.

  1. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Yaani nimekaa nikaangalia pande zote za hii Tanzania, ila bado sijaelewa hiyo kesho hiyo sherehe itakuwa vipi, maana ni kubwa eti, waisije wakaleta mambo ya hotuba tu, sherehe ni watu na watu ni msosi. Haya mabo yakusema oh! wizara kwa wizara ndio wanapeana shavu yanatosha....naomba tu kujua kama kuna mwaliko rasmi, na pia kama utaratibu wowote wa kusherekea ukitupilia mbali mahotuba yao ya miaka nenda rudi...maana wengine hatuna hata uhusiano na hizo wizara zinazojifanya nazo zasherekea miaka hamsini wakati hata miaka 30 hazina na utendaji mbovu wa kazi.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    We unasubiri mwaliko wakati wenzako kilasiku wanasaini perdiem, mwezi wa 4 huu.
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    We bwana we vipi banaa! Kesho kuna Al-shaabab, au hukusikia maonyo ya serikali watu walipotaka kuandamana?
     
  4. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    dah! naomba iwe hivyo.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    jamani mkisikia kwenye pilau mniambie........miaka 50 bila pilau na vipsi....haita faa......
     
Loading...