Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv wanawake wa siku hz mna matatizo gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FredKavishe, Apr 10, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni story ya kweli wote wawili wanafunzi wa mzumbe mwaka watatu.boy na demu wana mahusiano toka wakiwa mwaka wa kwanza jamaa kampenda kweli gash muda ukazidi kwenda kumbe demu anamcheat jamaa kila siku'kwel siku za mwizi 40'siku hyo demu anaumwa all day akawa na jamaa wake wakaenda hosp kuchukua vdonge na dawa nyngne'jamaa akakaa na demu wake had saa nne'wakaagana mchz akarudi kwake'demu nyuma gari ya mwarabu ikapaki si akatoka bwana kwenda mjini kula bata wanafika kwenye kona fulani b4 moro gari ikapata ajari mwarabu kafa demu kanusurika na majeruhi'jamaa kesho anarudi asubuhi anaanza kumuulizia demu wake magash wengne wakaanza kumficha'jamani uongo mbaya
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    hii kali ya mwaka
    Wahenga ndio maana wakakupa kuwa za mwizi ni arbain na hapa nakuomba sana usigeneralise kuwa wanawake wote wapo hivi, wengi tu wametulia
    kama afrodenz
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si wote ndugu yangu na hata wanaume nao baadhi wanatabia hiyo, so hiyo ni tabia ya mtu tu,na ndo maana tunafanya uchunguzi kabla hamjaanza uhusiano,kwa hiyo pole sana hapo si mwisho wa maisha songa mbele,ila hukatazwi kusamehe na maisha yaka songa mbele
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hiki ni kisa kingine mtu na mume wake'mke anasoma cbe masomo ya jioni kadondoka kwa kijana sasa mke anatembea na yule kijana kila siku wakiwa chuo'siku moja mke karudi home kalewa saa nane za usiku straight kwenye sofa akalala mume akawa anamcheki tu mke wake'sasa si unajua ujanja wa kina mama akamsave yule kijana amina'saa amina akapga simu mara ya kwanza den mara ya pili jamaa akaona apokee kupokea akaa kimya kijana wa watu si akaribu mambo mpenzi umefika'jamaa asubuhi akamuuliza mkewe nani amina si akaficha akachezea mkongoto vibaya cha kushanganza karudi chuo kama kawaida na yule kijana'imefikia kipindi walikutana kwenye foleni mume yuko na vogue mama na benz'benzi ya mama ina tinted yule kijana yuko ndani yule mama anamngonga muwe wake ilooo sasa kama hamuwapendi ya nini kumforce'wanawake naomba mjiheshmu nyie ni viumbe dhaifu lakini sasa imezidi
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sema asilimia kubwa ndo hvyo nina visa vingi sana cheki chni
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hv mnajua kwamba wababa ndio mnasababisha, unaweza kuwa una cheat mkeo/gf wako anajua ila anaamua kukauka na matokeo yake anaamua kufanya mambo kama hayo. wababa hata kama ni nature kuwa na zaidi ya mwanamke mmoja lakini mnatakiwa mjue hata wadada/mama tuna mwili na nyama jaribuni na nyinyi kubadilika halafu muone. Nashangaa kuna huu msemo eti wanawake ni wengi ila wanaume wachache, mnajidanganya sana mko wengi mpaka....... nitamalizia kesho muwe na uck mwema wapendwa
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usiku mwema sema kuna wanawake hata wapewe nini bado tu watatoka'haijalishi mapenzi'pesa'nk
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Haya mambo yanakufanya mtu ufikirie mara mbili mbili thou si wote lakini kiukweli hali sio nzuri watu sio wakweli si wanaume si wanawake
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tutafute dawa kabla ugonjwa haujawa mkubwa
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenifanya niahirishe usingizi, sio wanawake tu hata wanaume sema kinachofanyika wanadamu tunaendekeza starehe hatumshirikishi mungu katika kupata mwenza/mke tunaongozwa na tamaa zaidi haijalishi ni tamaaya mali, mapenzi etc. ee mungu tusaidie
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe maty watu wanajifanya wajuaji wa mambo siku hizi narudia tena si wanaume si wanawake
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dawa ipo sana ila binadamu badala ya kumgeukia Mungu wao wanajifanya wajuaji 20 Percent ameimba TAMAA MBAYA watu haturidhiki tunataka mambo makubwa tofauti na uwezo wetu
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama vp tupa kule ya nini presha kitu gani bana inauma siku ya 1 ya 2 na ya 3 ushazoea....
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nakupenda
    God bless u
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haka ka ugonjwa ka tamaa ni kibaya sana sema nadhani God z only da soln
     
  16. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    MAMA yangu aliolewa kwa mapanga na mikuki, wanawake wa ck hizi wanatakaa peesa,(dr remmy) hili liko pande zote uadilifu ktk ndoa umebaki mdogo mno iliyobaki ni kuvumilina na kulewa watoto kama mnao, vinginevyo hutaeleweka na jamii
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    dont generize. Wanawake ndio mama zetu, uwe na heshima.
     
  18. F

    FredKavishe Verified User

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaah asimilia kubwa halafu hili suala nadhani jamii imechangia sana'maana kuanzia home mtu asiye na kitu hana maana
     
  19. F

    FredKavishe Verified User

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mama zetu walikuwa hiki kizazi cha dot.com hakuna kitu subiri utayaona nina masimulizi mengi ya mikasa ya ndoa next time nawachana kibaba nataka niandike kitabu wapi tulikosea
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Truth of the matter is, both men and women cheat just as much. End of story.
     
Loading...