Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv serikal kugeuza "JKT" kuwa supermarket za matrekta ndio!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, Jun 4, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mpango wa "kilimo kwanza"pembejeo baadae,utimizaj wake unaendelea ukiwa na kasolo kibao.Wakulima wengi wapo vijijin na sio kila wilaya ina ofisi za "JKT".Wanawasaidiaje ikiwa matrekta yote yanapatkana "JKT SUPERMARKET".Sio kwamba wamekosea,laasha ila inatkiwa "JKT"wawe wasimizi na wawake wawakilish kila wilaya ili kutoa elimu juu ya matumizi na namna ya kuwakopesha.Co watz wote manafaham km kuna matrekta ya mkopo,tena hsa waishio vijijini.

    Nawasilsha.
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa,wanaoishi vijijini ambao ndiyo wakulima wenyewe hasa wala hawajui kabisa hilo suala la matrekta.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mpango mzima uko kimaslahi zaidi ya baadhi ya watu kuliko kitaalam as far as KILIMO KWANZA alien is concerned!
     
  4. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lakini ninafikiri hujafanya utafiti wa kutosha, matrekta yale yameenea tanzania nzima, JKT kupitia Kampuni yao ya SUMA JKT hii ni kampuni ambayo inajiendesha yenyewe ndiyo ina jukumu la kusambaza matrekta hayo ukilihitaji unalipia na unakwenda wilayani kwako kuchagua aina ya ulilolipia. Halafu utofautishe kati ya JKT na SUMA kila moja ina kazi yake bro.
     
Loading...