Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hv mlio kwenye ndoa mnawezaje maisha bila kuwa na YESU?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mparestina, Jun 17, 2011.

  1. m

    mparestina Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli nashindwa kuelewa jambo hl,kuwa wanandoa mnaishije kwenye ndoa bila Yesu?sasa si mtaishi kutoana ngeu humo ndani?na kwenda jehanamu kwenye moto wa milele?okokeni vijana wenzangu,kwa YESU ni raha tupu.ujumbe huu wafikishie na wengine.sina meng kwa leo.
     
  2. s

    shoshte Senior Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said Bwana asipojenga nyumba wajengao wafanya kazi bure
     
  3. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amen.........
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hii nafikiri ungewalenga sana na masingle wanaokotaokota mtaani, wengine wakifanya sampling kila uchao kutafuta wa kuanzisha nao familia.
    Well said my dia, maisha bila Yesu ni sawa na gari bila dereva.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Pia watu wakae wakijua kwamba ndoa bila Muhammad S W S, ni bure.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    I can smell udini kwenye hii thread,.....kwani watu wa dini zingine ambao hawamwamini yesu hawaishi na wake zao vizuri,...mbona yule pastor wa usa-nani yule anyway_benny hinn katengana na mke wake kwani hana yesu yule,.

    Nb;Mimi na mleta thread tuna-share dini moja,ila sipendi udini na hoja chochezi za udini.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    well said, cha msingi stick with who you love! na ukitoka wala usimlaumu shetani eti kakushawishi ni tamaa zako wewe mwenyewe!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana ..
     
  9. std7

    std7 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kuna watu si wakanisani wala msikitini. lakini wanaishi kwa amani kwenye ndoa zao. na wapo watumishi wanaojiita wa mungu ndoa zao ni mbaya. mpaka vijana wanaogopa kuoa.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kuna watu walio kwa YESU bado wanatembea nje ya ndoa,wapo mapasta wanaochunga kondoo wa YESU nao wanazini na waumini na bado wanajiita wapo ndani ya YESU.
     
  11. m

    muhanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Igweeeeee!!! umesema yote. Kila mtu kwa Imani yake anaweza kuishi maisha mazuri ndani au nje ya ndoa. na kuokoka si kwa YESU pakee kila mtu kwa imani yake anaamini ndio itakayotoa kwenye adhabu ya siku ya mwisho kwa hiyo si vema sana kuwaona wale wasio abudu Yesu kuwa ni wakosaji au hawana tumaini lolote. Penye penzi la kweli Mungu hutia barake zake na maisha huwa safi tu
     
Loading...