Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv Mi ndiyo sielewagi jmn? Mbona kama fainal ya vlb bingwa ya mabara inachezwa Jpn tu

Discussion in 'Sports' started by LiverpoolFC, Dec 18, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu nianze kufuatilia kwenye luninga mambo ya michezo Mi naonaga kama hivi vilabu bingwa ya mabara inachezwaga Japan tu? Mwenye kujua anijuze jamani Wanamichezo haswa wa mpira wa miguu wa JF! Ninawasilisha!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    fifa wanahangaika kupromote soccer japan kwamba japan is a big economy.............. (i guess)

    maybe they should try china or india
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si wangeporomoti kwingine licha ya kwenda taifa kubwa kama lile maana kuna kipindi kampuni ya Toyota nayo ilihusika sana! Hata FIFA Mi naona hata ufisadi umetanda humo. Heri hata wangepeleka India!
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni kwa sababu mashindano yanadhaminiwa na kampuni ya Toyota ya Japan...
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  6. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Si Japan tu mzee. 2000- Brazil. 2005/6/7/8- Japan. 2009 na 2010- UAE. 2011 yamefanyika Japan na pia 2012 yatafanyika Japan. 2013 na 2014 yatafanyika Africa katika nchi ya Morocco
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Upo sawa Mkuu Lussadam ..

    Mtoa mada yaelekea ni mgeni kwenye mambo ya Soccer sio mbaya kumuweka sawa Manake hata Mimi nilistuka kukuta swali hili Ina maana hata ile fainali waliyocheza TP Mazembe hakujua ilichezewa wapi! na kama angekumbuka Man utd Ilipoenda Brazil na jezi chache babu fergi akagoma wachezaji wake kuchange jezi na timu zingine...
     
Loading...