Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv kwanini mwanamke inakuwa vigumu sana kumsoma kuliko yeye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jan 10, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kwel kumtambua mwanamke inachukuwa muda kuliko mwanamke kumtambua mwanaume katika mahusiano ndan na nje ya maisha yako hv inasababishwa na nini hii ki2 wana jf
     
Loading...