Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv kwa non priority facult wanaweza kutoa mkopo au ndo hamna kabisa?Msaada plzz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tabibumtaratibu, May 22, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kwa nonpriority kupata mkopo kulingana na maelezo ya form yako?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NA MIMI HaPo NTASAIDIKA
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hakuna cha mkopo hapo wa ada, msosi au malazi labda uwe yatima
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Sahau.
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mimi nimefatilia, wanatoa sema kwa kiwango kutegemeana na shule ulizosoma na vigezo vingine kama ulemavu, uyatima na kadhalika
     
  6. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    umefatilia wap mkuu? Na ni uhakika au?
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ulimsoma Isaac Newton mkopo utapata!Kama ni Kinjekitile Ngwale au cash account itabidi ujisomeshe!Najua umenielewa...
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yeah, kama ulisoma private schools hlf unatak kusoma non-priority fuculties, mkopo sahau
     
  9. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kaka hapo usiguse kabisa kama unajijua macho kwa bodi ya mkopo.
    Upati tution fee wala boom kaka.
    Ila kwa watoto wa kishua mambo yanaenda.
    Serikali inataka mchague education wooooooote kasoro watoto wao ndio wakasome mambo yetu yaleeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    pia inabidi uangalie factor hii mwaka wa kwaza wasasahivi kipindi wana apply mkopo watu walinyimwa na reason ikawa "BUDGET EXHAUSTED" so hizo course zote zilizoekwa non priority zitapewa mkopo endapo course zote za priority zitapata mkopo halafu hela ibaki
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkopo ni kwa watoto wa kishua!!!!

    Wooote waliosoma shule za kata ambako hamna maabara na walimu wa sayansi........ Ni kilio tupu!!!!!
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watanzania ni kusikiliza maneno ya kijiweni, badala ya kuwapigia wahusika unakuja kutafuta majibu kwenye forum!!!!!....majibu utakayoyapata humu mostly ni hisia na mawazo binafsi ya watu ambao kwa namna moja au nyingine hwahusiani na HESLB! Nijuavyo mimi, hata ukichagua corses zenye priority haikuhakikishii MKOPO, mkopo unategemea na "means" (?) test, indicators wanazotumia katika hiyo test unaweza kufuatilia HESLB!
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umenena mkuu but ni www.hlssf.org
    kwa aplicant BOFYA HAPA
     
  15. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hapa naona wote mnabahatisha 2!
     
  16. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mavi yako, kwhiyo kama tunabahatisha kilichokufanya uulize nini?
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine ukirudia utachapwa MBokO!
     
Loading...