Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....hv kufel mpaka lini....!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rjohn, Feb 29, 2012.

  1. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wakuu kiwango cha kufel kwa hawa ndugu zetu kidato cha nne kutaisha lin ....!nahc kama kila mwaka namba ya wanaofeli mtihan huo wanazid nin serikali na jamii kwa ujumla tukifanye kuepukana na tatzo hl0.....!
    Nawasilisha
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka sirikali watakapo amua kujali Quality ya elimu na sio Quantity ya wanafunzi.

    Wewe unataka uelimike ili iweje? Ama utakuwa fisadi au Mtawala. Kwa hali ilivyo hapa Tz things are not about to change soon.

    Not until every Tanzanian starts to evaluate our progress in Educations.
     
Loading...