Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv kisa kile kinatufundisha nini katika maisha ya mahusiano leo hii.........?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Sep 17, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    samson and delillah.jpg
    Leo nimejikuta nimekumbuka kile kisa kizuri na cha kusikitisha cha Samson na Delilah,kisa hiki ni chenye kusisimua na chenye kujenga hisia nyingi katika mioyo yetu,kubwa zaidi kina mafundisho yake na ujumbe mwingi kwa watu tuishio katika dunia ya leo yenye changamoto nyingi katika mahusiano.Binafsi ninayo mengi ya kujifunza kutoka katika kisa hiki,ila ningependa kujua wenzangu tulijifunza/tunajifunza nini kutoka kwenye kisa hiki?.
    NAWASILISHA.
     
  2. m

    maisara Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina tufundisha usimamini mwanamke
     
  3. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Delilah and the PhilistinesJudges 16:4-5 The story of Delilah is set during the period of the Judges, when the Israelites were still attempting to gain a foothold in the land they had invaded. After this Samson fell in love with a woman in the valley of Sorek, whose name was Delilah. The lords of the Philistines came to her and said to her 'Coax him, and find out what makes his strength so great, and how we may overpower him, so that we may bind him in order to subdue him; and we will each give you eleven hundred pieces of silver.' Read Judges 16:4-5.
     
  4. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwanini usimwamini mwanamke ilihali unachagua wewe mwenyewe kuishi naye na kumpa siri zako
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Kinatufundisha tuishi na wanawake kwa akili......!!!
    Kumbuka na Adam na Hawa.....!!
    Mwanamke ndiye aliyemuangusha mwanaume kutoka kwenye utukufu wa MUNGU .....!!
    Wanawake walitumiwa na shetani...!!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kaa na mwanamke kwa akili na maarifa na upime kila akuambiacho usije ukajikuta unaanguka
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    "Chanzo cha mabaya ni PESA na WASICHANA chunga sana alishasema SALU T"---Fid Q
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    woman>god when influencing a man

    1. S told D his secret hair while God told him not to do so
    2. Adam listened to Eve while God told him not to eat the forbidden fruit
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimependa hiyo mstari wako wa kwanza,kwenye biblia;WARAKA WA KWANZA WA PETRO 3:7 ANASEMA HIVI "KADHALIKA NINYI WANAUME,KAENI NA WAKE ZENU KWA AKILI NA KUMPA MKE HESHIMA,KAMA CHOMBO KISICHO NA NGUVU;NA KAMA WARITHI PAMOJA WA NEEMA YA UZIMA,KUSUDIKUOMBA KWENU KUSIZUILIWE".
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    binafsi moja ya kitu nilichojifunza ni usiri,inamaanisha kwa mwanaume hata kama unaishi na mwanamke hutakiwi kumweleza kila kitu,mambo mengine unatakiwa uyafanye kuwa siri.Kusema kila kwa mwanamke hupelekea matatizo mbalimbali ambayo huleta ufa katika mahusiano hata kutishia kupoteza maisha miongoni mwetu,kwahiyo usiri ni muhimu zaidi.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    AMEEEEEEEEEEN....Haleluyaaaaaa....!!
     
  12. Haven

    Haven Senior Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunafunzwa kushika maagizo na kutii; maana Samson angeitunza siri wala mabaya yasingemkuta vivyo hivyo kwa Adam yeye asingekula tunda..but then hivi visa vinaonyesha jinsi mwanamke alivyo na nguvu ya kushawishi juu ya mwanamme..mara nyingi mwanamme hana say when it comes to the woman he love
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,790
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Respect bottom power
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kimbweka hapa unamaanisha Wanawake ni traitors ama?:behindsofa:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapana, Nijuavyo Bible inasema wanawake ni viumbe dhaifu!!!!
    Katika udhaifu huo mwanamke asipokuwa makini shetani huutumia na kumshawishi mabaya....!!!
    Baada ya yeye kuingizwa mkenge na shetani, Basi na yeye huenda kumuingiza mkenge Mumewe!!

    Mfano
    Katika ndoa ambazo hazijabarikiwa m/watoto ni nani huwa wa kwanza kwenda kwa kalumanzila kupewa dawa...?
    Fanyia utafiti hili jambo utapata jibu ...!!
     
Loading...