Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv ili nalo sio tusi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tanganyika1, Jun 26, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nlikua ndani ya daladala, tulipofika kwenye kituo fulani mateja wakazinguana na konda na kuanza kutukana tena matus ya nguoni....mama m1 karibu yangu akaanza kulalamika na kusema jamani sasa matusi ya nini? Konda kamjibu mama....aah achana nao mama....w¤s€ng€ tu hao........
     
Loading...