Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hv haya matatzo ya kusomeachn ya mt yatakwsha ln? Serikali ipo huko kwetu Tanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mahembe Primary School head teacher in Kigoma Rural District Yahya Kassim teaches Standard IV pupils under a palm tree as captured by own correxpondent yesterday. (Photo: Correspondent Jockton Ngelly)
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Mh.............Huwa yanakwisha msimu wa mvua tu..........
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia yatakwisha kama wananchi tukiamua kuchukua uamuzi thabiti wa kuchagua viongozi ambao watatutumikia na siyo wale walioko kimslahi
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yataisha ikiwa tu kila mwananchi atatimiza wajibu kwa kujiandikisha kuwa mpiga kura ikiwa ni kuanzia ngazi ya vijiji hadi Taifa na kuchagua viongozi walio nao maono ya maendeleo ikiwa ni kuwashirikisha wananchi kuchangia maendeleo yao kwa kulipa kodi na viongozi kusimamia.
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku CCM tukiitoa madarakani ndiyo watoto wa watanzania wata-acha kusomea chini ya sakafu au chini ya miti!
     
  6. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ndio maana vyama vya upinzani vina nguvu kwa sasa kigoma.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kigoma kuna joto kwelikweli, inafika kipindi ndani hapakaliki inabidi wote mtoke nje mpate kaupepo kama alivyofanya mwalimu na wanafunzi wake. Serikali itabidi ifikirie mpango wa kufunga AC mashuleni maana hizi feni za sasa haziondoi tatizo la joto kabisa kabisa
     
Loading...