Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huzuni yangu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ziltan, Aug 23, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tangu february nimekuwa nikifuatilia kwa ukaribu mzozo wa libya mpaka sasa ambapo vyombo ya kimagharibi vinadai kuwa majeshi tiifu kwa kanali M Ghadaffi yanadhibiti sehemu ndogo ya mji wa Tripol, hivyo huenda Rais pekee mwenye msimamo juu ya ukoloni mambo leo hapa afrika ukawa pabaya... .
    Binfsi nishafika libya na wanachuo wenzangu wengi tu ikiwa ni moja y machache sana ktk mazuri yake ambayo naweza kuyashuhudia mimi niliyeko hapa ,je wale walibya na wengine
    maombi pleaz kwake
    Mola amsaaidie.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Pole sana....lakini naomba nikuelimishe kidogo....umeiweka mahali si pake....hapa ni chumba cha malavidave......
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    dah niliifungua sred kwa spidi nikajikwaa!
     
  5. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mtu atavuna alichopanda.
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ina sura zote yaan siasa na pia mapenzi kwa mtu fulan,
    binafsi nampenda ghadafi na kama ningeweza ningeenda kumpigania
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    tusimulie vihoja vya kadafi na yule mama wa kizungu hapo tutakuelewa................vinginevyo kimbilia kule IA
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Aaaaagggr! We huku hatupendi mastress. Hebu hamisha hii thread.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo asaidiwe je?
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimekosea jukwaa au? hapa sio MMU?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Una bikira? maana hizo ndio sifa za Gaddafi yeye anataka mabikira ili akate siridi mwenyewe.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    s/he is in love with libya. so ni mahali pake,lol
    <br />
    <br />
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nitakosa raha sasa.
     
Loading...