Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(huzuni)VIVUTIO VYA UWEKEZAJI KWA WAGENI TU?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mahesabu, Apr 29, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Tunaona jinsi wageni wanvyopewa mazingira mazuri ya uwekezaji ili wafanye biashara zao na kupata faida! ZIRO TARIFF/TAX HOLIDAY ni baadhi tu mazingira ya kuwavutia wawekezaji wa nje na wakubwa. Swali na hoja yangu ipo kwa wawekezaji wadogo na wa ndani, je nao wananufaika na vivutio hivi? au wao ndo wakufatwa na MAJEMBE na kunyang'anywa mali zao? je nao wanakipindi cha miaka mitano ya kutolipa kodi wakiangalia biashara inavyokwenda na baadaye kubadili jina la biashara yao?Au yeye ni wakulipa kodi kwanza kabla hata hajafanya biashara yenyewe?...MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA/MGENI......(?) NDC ina kazi gani?
     
Loading...