Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huzuni: ameolewa, ni miaka 10 sasa lakini hajawahi kufika kileleni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Dec 14, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna mwanamama anajisikia vibaya kwani 'mshindo' haujui ukoje....anasema yeye hajawahi kufika huko wanakofika wengine...Ameolewa, ana watoto wa wawili na yupo katika ndoa takribani miaka kumi sasa, kitu kinachommnyima raha ni kutofika 'kileleni'...Je, afanyeje ili na yeye aweze kufika huko?
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mke wa mtu wa miaka kumi mlikuwa mnaongea yapi ndio akakwambia masahibu yake??? duh@ wanaJF kweli mpo! ama ni mkeo??? ama ni hawara yako?
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pape mbona kila siku unakuja na mada za ajabux2.hebu tuondolee kiwingu hapa jaribu kuleta mada zitakazo saidia taifa.
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usiweke komenti zenye hasira namna hii , utarogwa?? juzi niliweka kakomenti kambovu mbaya, jamaa waliniroga. nilipoteza mpaka memori za paswedi ya jf. baada ya maombi makali, nikaikumbuka!!
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee mbona unakua makali ivyo? Ishu kama hizi zipo na mara nyingi hufanya ndoa kuvunjika!! Maana asilimia kubwa ya kina dada huwa wanakiri mambo kama haya! So sina uhakika kidiscuss hii ishu hapa ni sawa au ipelekwe kule private!! Kuna mbinu nyingi "Kwa kusaidia kuna Movie/Kitabu kinaitwa Kama sutra "The science of Love" kinaelezea mambo muhimu ya kufanya kuwezesha wote wawili muenjoy na kufikia Orgasm!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    thanks, well noted!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh, huyo mama anapretend tu ili apate bao la nje, hana chochote... a faithful woman hatoi siri za ndani
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambie ani-pm.
     
  9. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    MMMM Klorokwin wacha waniroge... mm thread zingine bana we acha tu!!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni maelewano kati yake na bwanake...Mwambie apunguze stress kichwani...nadhani maisha yake ni magumu kiaina!...Na tiba ya jambo hili mara nyingi ni kwa wote wawili kuhudhuria counselling kama mazungumzo ya chumbani yatakuwa yameshindikana...Lakini kuwaambia mashoga ni upumbavu...Ona sasa hadi limekuja huku!
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwambie apige ngunga!!
     
  12. A

    AshaFaraji Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huyo mama hajawahi kufika, amejuaje kuna kufika?
    Au ni mzoefu wa kwenda nje ya ndoa?
    Huyu anababaisha tu.
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hapoooooooooo... wenzake si wanamuhadithia wanavyofika (fikishwa)???? sasa yeye she's curious!!!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Duh!! Hii mpya, Mk...hebu dadavua basi ngunga ndio vije??
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anakuzuga tu Mwambie aliwe tigo mara bao nne atafika huko anapotaka kufika
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    you cant be serious!!!!!!!!!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ebwanae me mgeni hapa kwenye nyekundu, ndio nini hiyo?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    unajua Shishi saa nyingine wanawake wanadanganyana wao kwa wao, utakuta wanaomwabia ivo hawajaolewa na wala hawajui kitu kama kufika kileleni ila wanataka kumharibia mwenzao tu!
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwanza anajuaje kwamba kuna kituo kiko kileleni kama sio fundi huyo? Pili, yeye mwenyewe anafanya jitihada gani ili afike huko anakotaka kufika? Tatu anakijuaje kilele kilivyo? Labda concept ya kilele anayoambiwa na watu ni ya aina yake. Aende kwa binamu yake atamshika mkono hadi kileleni.

    Leka
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    sio ushauri mbaya, ajaribu anaweza kuwa na n**ge nzuri kunako Tigo na mwisho wa yote akafika kileleleni
     
Loading...