Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Waziri Hapa amefika Nyumbani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Feb 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo picha tu inaongea yenyewweee!!! Inaonekana amefurahi sana, na inaelekea anapenda sana kilaji huyuuuu!!!!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wazee wa kiraracha kisereni mamba marangu kwa shiri,,,,tumuunge mzee wetu na kitu roho napata pata tusker malt..apawomi na ile kituyetu sijui atakunywa nani.....(MBEGE)
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Darubini yangu inaonyesha kulikuwa na vijimate vinamshuka kwa chini..kwasababu ya picha enkachifu ilikuwa noma..mzee anapenda afya yake ktkt wazee wanaojipenda zake ni hizo za kileo kunywa ovyo matataputapu kama Lowrence masha na kushinda Bar za ajabu hana hizo labda abadilike
     
  5. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana,mheshimiwa huyu atumiee kabisa pombe,msimpake matope.......
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .......Economist, Cyril Chami.
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    out of topic
    jamaa ana undugu na idd amin dada??:focus:
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    huyu ni nani?
     
  9. Platnam

    Platnam Senior Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapa nahisi anasema;"kunyweni,kunyweni kwa wingi,hii kitu ndio tunaitegemea kuinua uchumi wa nchi yetu si unaona vingine vyote tumeshirikiana na baba Rizi kuviuza".

    .........ni mtazamo tu!
    viongozi wa Tz wa sasa :sleep:!!!!
     
Loading...